நாடு கடத்தலுக்கு எதிர்ப்பு தெரிவித்து பேரணி நடத்தும் எத்தியோப்பியர்கள்

0
166
Ethiopians rally Bern protest deportation deal, Ethiopians rally Bern protest deportation, Ethiopians rally Bern protest, Ethiopians rally, deportation deal, Tamil Swiss news

சுவிஸ் தலைநகரில் பல நூறு எத்தியோப்பியர்கள் வெள்ளியன்று ஐரோப்பிய ஒன்றியம் மேற்கொண்ட உடன்படிக்கைக்கு எதிராக ஆர்ப்பாட்டம் செய்தனர். இந்த ஐரோப்பிய ஒன்றிய ஒப்புதலானது அப்பிரிக்க நூடுகளிலிருந்து வந்து தஞ்சம் கோருவோரை சுவிட்சர்லாந்து நாடு கடத்தலாம் என்பதாகும்.Ethiopians rally Bern protest deportation deal

ஐந்து ஆண்டுகளில் முதல் தடவையாக, ஏப்ரல் மாதம், சுவிட்சர்லாந்தில் புகலிடம் கோரி விண்ணப்பித்து நிராகரிக்கப்பட்ட குடிமக்களை மீண்டும் பெற தயாராக இருப்பதாக எத்தியோப்பியா அறிவித்தது. இந்த கொள்கை மாற்றம் ஆப்பிரிக்க அரசுக்கும் ஐரோப்பிய ஒன்றியத்திற்கும் இடையேயான உடன்படிக்கையின் விளைவு ஆகும்

மீண்டும் அனுமதிக்கப்பட, சம்பந்தப்பட்ட நபர்கள் எத்தியோப்பிய நாட்டினராக அங்கீகரிக்கப்பட வேண்டும். அவர்கள் ஏதேனும் ஆவணங்களைக் கொண்டிருக்கவில்லை என்றால், அவர்கள் அதிகாரிகளால் அடையாளம் காணப்பட வேண்டும். அந்த பணி எத்தியோப்பிய உளவுத்துறையின் பொறுப்பாகும்.

ஏப்ரல் மாதம் சர்வதேச மன்னிப்புச் சபை, தஞ்சம் கோரும் எத்தியோப்பியர்களை அவர்களின் தாயகத்திற்கு திரும்பச் செய்யும் திட்டத்திற்காக சுவிட்சர்லாந்தை விமர்சித்தது. இது “சந்தேகத்திற்கு இடமின்றி மிகவும் அடக்குமுறையான அரசு” என்று வகைப்படுத்தியது.

இந்த ஒப்பந்தத்திலிருந்து வெளியேற சுவிஸ் அரசாங்கத்தை அவர்கள் வலியுறுத்தினர்.

Ethiopians rally Bern protest deportation deal, Ethiopians rally Bern protest deportation, Ethiopians rally Bern protest, Ethiopians rally, deportation deal, Tamil Swiss news

Tamil News Groups Websites

ஓரினச் சேர்க்கையாளர்களின் முதல் ஒன்று கூடல்!!
2018 உலகக் கோப்பைக்கான உத்தியோகபூர்வ பந்தை அங்கீகரித்த சுவிஸ்