சுவிஸ் வேலையின்மை விகிதம் 2.4% ஆக குறைகிறது

0
300
job market unemployment rate lowest, job market unemployment rate, job market unemployment, job market, market unemployment rate lowest, Tamil Swiss news

சுவிட்சர்லாந்தில் வேலையின்மை விகிதம் ஒரு புதிய அடிமட்டத்தை அடைந்துள்ளது. இது சமீபத்திய உத்தியோகபூர்வ புள்ளிவிவரங்களின்படி 2.4% ஆகும். நிதி நெருக்கடியின் பின்னர் வேலை தேடுவோரின் எண்ணிக்கை மிகவாய் குறைந்துள்ளது.job market unemployment rate lowest

பொருளாதார விவகாரங்களுக்கான அரசு செயலகம் (SECO) வெளியிட்டுள்ள புள்ளிவிவரங்கள் படி, வேலைவாய்ப்பு மையங்களில் வேலைவாய்ப்பின்மை எண்ணிக்கை கடந்த மாதம் 9 சதவிகிதம் குறைந்துவிட்டது, மொத்த வேலையின்மை விகிதம் 2.7 சதவிகிதத்திலிருந்து 2.4 சதவிகிதம் வரை குறைந்துவிட்டது என்று காட்டியது.

செப்டம்பர் 2008 க்குப் பின் இந்த எண்ணிக்கை குறையத் தொடங்கியது, நிதி நெருக்கடி உலகப் பொருளாதாரத்தை மிகவும் தாக்கியது. கடந்த இரண்டு தசாப்தங்களில் சுவிட்சர்லாந்தில் குறைந்த வேலையின்மை விகிதம் 2001 ஆம் ஆண்டின் நடுப்பகுதியில் இருந்து 1.5% ஆக உயர்ந்துள்ளது.

எவ்வாறாயினும், இந்த எண்ணிக்கை மிக்க கவனமாக நகர்வதாக SECO கூறுகிறது: ஸ்விஸ் வேலை மையங்கள் முழுவதும் தகவலை சேகரிக்கும் ஒரு புதிய தானியங்கு முறைமை எதிர்பார்த்த அளவுக்கு குறைவாக இருப்பதற்கு காரணமாக இருக்கலாம்.

job market unemployment rate lowest, job market unemployment rate, job market unemployment, job market, market unemployment rate lowest, Tamil Swiss news

Tamil News Groups Websites

ஓரினச் சேர்க்கையாளர்களின் முதல் ஒன்று கூடல்!!
2018 உலகக் கோப்பைக்கான உத்தியோகபூர்வ பந்தை அங்கீகரித்த சுவிஸ்