சிரிய முகாம்களிலிருந்து டச்சு சிறுவர்களை வெளியேற்றுவது எப்படி?

0
304
Dutch kids Syrian camps, Dutch kids Syrian, Dutch kids, kids Syrian camps, Syrian camps, Tanmil Netherland news, Netherland Tamil news

(Dutch kids Syrian camps)

டச்சு அரசாங்கம், சிரியாவிலிருக்கும் டச்சு ஜிஹாதிஸ்டுகளின் குழந்தைகள் அகற்றப்படலாமா, என சோதித்து வருவதாக நீதி மற்றும் பாதுகாப்பு அமைச்சர் Ferdinand Grapperhaus கூறினார். “பிள்ளைகள் வெளியேற வேண்டும், அவர்கள் அந்த முகாமில் இருக்கக்கூடாது”, என்றார் அவர்.

முகாம்களில் இருந்து பாதுகாப்பான விதத்தில் குழந்தைகளை எப்படி வெளியேற்றலாம் என பயங்கரவாத மற்றும் பாதுகாப்புக்கான தேசிய ஒருங்கிணைப்பாளருடன் அமைச்சர் பணிபுரிகிறார். “இது மிகவும் கடினமான விஷயம்”, என்றார் Grapperhaus. “குழந்தைகள் இந்த பகுதிகளில் இருப்பதை நான் மிகவும் மோசமாக கண்டறிகிறேன்.”

தேசிய ஒருங்கிணைப்பாளர் கருத்துப்படி, ஈராக்கில் மற்றும் சிரியாவில் டச்சு இணைப்புடன் குறைந்தபட்சம் 145 குழந்தைகள் உள்ளனர். அவர்கள் நெதர்லாந்திலிருந்து தங்கள் பெற்றோரினால் அழைத்து வரபட்டவர்கள் அல்லது அங்கு பிறந்தவர்கள். அவர்களில் சிலர் முகாம்களில் வாழ்கின்றனர். பெரும்பாலும் அங்கு உணவு மற்றும் மருத்துவ பராமரிப்பு அரிதாகவே உள்ளன எனவும், பயமுறுத்துவதாகவும் அமைந்துள்ளன என்றார்.

Dutch kids Syrian camps, Dutch kids Syrian, Dutch kids, kids Syrian camps, Syrian camps, Tanmil Netherland news, Netherland Tamil news

Tamil News Groups Websites