டச்சு உயர் பாடசாலைகளில் இறுதி தேர்வுகள் ஆரம்பம்

0
258
Dutch high schools students final exams, Dutch high schools students final, Dutch high schools students, Dutch high schools, high schools students final exams, final exams, Tamil Swiss news, Swiss tamil news

(Dutch high schools students final exams)

பதட்டமான வாரங்களை வரும் காலங்களில் எதிர்கொள்ளவிருக்கின்றனர் டச்சு உயர் பள்ளி மாணவர்கள். நெதர்லாந்தில் 211,550 உயர்நிலைப்பள்ளி மாணவர்களுக்கு, இறுதிப் பரீட்சை நேற்று ஆரம்பமானது.

VMBO மாணவர்கள் திங்களன்று ஆங்கிலம் மற்றும் டச்சு பரீட்சைகளை எழுதினர். HAVO மாணவர்கள் இயற்பியலுடன் ஆரம்பித்தனர், மற்றும் VWO மாணவர்கள் கணிதத்துடன் ஆரம்ம்பிக்கின்றனர்.

இறுதி தேர்வுகள் மே 29 ம் தேதி ரஷ்ய, ஸ்பானிஷ், அரபு மற்றும் துருக்கியைப் போன்ற மிகவும் அழகான மொழி பாடங்களுடன் முடிவடையும்.

திங்கட்கிழமை முதன்மை மற்றும் இரண்டாம் நிலை கல்வி அமைச்சர் Arie Slob பள்ளி மாணவர்களுக்கான தேசிய நடவடிக்கைக் குழு LAKS ஆல் நடத்தப்படும் பரீட்சைக்கான புகாரை பெறுவார். கடந்த ஆண்டு பரீட்சை புகார்கள் மொத்தம் 189,303 பெறப்பட்டது.

2017 ஆம் ஆண்டில் நெதர்லாந்தில் மொத்தம் 213 ஆயிரம் உயர்நிலைப்பள்ளி மாணவர்கள் தங்கள் இறுதிப் பரீட்சைகளை எழுதினர். அவர்களில் 92 சதவிகிதம் பேர் அடுத்த நிலைக்கு நகர்ந்தனர். VMBO மாணவர்கள் 95 சதவிகித பட்டப்படிப்புகளுடன், மிக உயர்ந்த வெற்றி விகிதத்தைக் கொண்டிருந்தனர்.

 

Dutch high schools students final exams, Dutch high schools students final, Dutch high schools students, Dutch high schools, high schools students final exams, final exams, Tamil Swiss news, Swiss tamil news

Tamil News Groups Websites