தொலைபேசி ஒட்டுக்கேட்டல் தீவிரம் குறைவான குற்றங்களை குறிவைக்கிறது

0
192
Wiretapping targets serious crimes, Wiretapping targets serious, Wiretapping targets, Wiretapping, targets serious crimes, serious crimes, Tamil Swiss news, Swiss Tamil news

Wiretapping targets serious crimes

பயங்கரவாத அல்லது ஒழுங்கமைக்கப்பட்ட குற்றம் சார்ந்த குற்றங்களைக் காட்டிலும் போதைப்பொருள் குற்றங்கள் மற்றும் கொள்ளைகளை விசாரணை செய்வதற்காக வழக்கறிஞர்கள் தொலைபேசி ஒட்டுக்கேட்டல் அதிகாரங்களை பயன்படுத்துகின்றனர். மிகவும் கடுமையான குற்றங்களுக்கான சட்டத்தை இறுக்கப்படுத்த இந்த அதிகாரங்களை பயன்படுத்தவில்லை.

கடந்த ஆண்டு 287 வழக்குகள் அல்லது ஒழுங்கமைக்கப்பட்ட குற்றம் ஆகியவற்றோடு ஒப்பிடுகையில் சுமார் 2,844 தொலைபேசி ஒட்டுக்கேட்டல் ஆர்டர்கள், போதை குற்றங்கள் தொடர்பாகவும் 1,353 திருட்டுக்காகவும் அங்கீகரிக்கப்பட்டன. சொத்து குற்றம் மற்றும் மோசடி வழக்குகள் கூட கொலை மற்றும் மனித கடத்தல்களை விட அதிகம் கண்காணிக்கப்பட்டன என SonntagsZeitung கட்டுரை ஒன்று வெளிப்படுத்துகிறது.

2016 ஆம் ஆண்டில், நாடாளுமன்றம் கணினி போக்குவரத்தை மறைப்பதற்கு கண்காணிப்பு சட்டங்களை முற்றுகையிட்டு வாக்களித்தது. இந்த ஆண்டு தொடக்கத்தில் நடைமுறைக்கு வந்த சட்ட மாற்றம், ஸ்கைப் உட்பட தொலைபேசி உரையாடல்களுக்கு இணைய வசதி உதவிகளை அனுமதிக்கிறது. இது ஃபேஸ்புக் மற்றும் ஸ்விஸ்கொம் நிறுவனங்களுடன் ஒத்துழைக்க வைஃபை இணைப்புகளின் வழங்குநர்கள் போன்ற நிறுவனங்களையும்
கட்டாயப்படுத்துகிறது.

இந்த விவகாரத்தில் நாடாளுமன்ற விவாதங்களின் போது, நீதித்துறை அமைச்சர் Simonetta Sommaruga, கொலை, மனித கடத்தல், பயங்கரவாதம் அல்லது pedophile வழக்குகள் போன்ற குற்றங்களை எதிர்த்து கம்ப்யூட்டர் கண்காணிப்பு பயன்படுத்தப்பட வேண்டும் என்று மீண்டும் வலியுறுத்தினார்.

Wiretapping targets serious crimes, Wiretapping targets serious, Wiretapping targets, Wiretapping, targets serious crimes, serious crimes, Tamil Swiss news, Swiss Tamil news

Tamil News Groups Websites