ரயில் பாதையில் மோதிய சரக்கு கப்பல்; ரயில் போக்குவரத்து தடை

0
395
container ship crashes rail bridge, container ship crashes rail, container ship crashes, container ship, ship crashes rail bridge, crashes rail bridge, Tamil Swiss news, Swiss Tamil news

(container ship crashes rail bridge)

ஞாயிறன்று கவுடாவில் உள்ள ஒரு ரயில் பாலத்தில் சரக்கு கப்பல் ஒன்று மோதியது. இந்த விபத்தினால் ஞாயிறன்று Gouda மற்றும் Boskoop இடையே ரயில் போக்குவரத்து நிறுத்தப்பட்டது. மேலும் மிகக் குறைந்த ரயில்களே திங்கள் அன்று சேவையில் ஈடுபடுத்தப்படும்.

விபத்து காரணமாக பாலத்தின் அடித்தளம் தகர்க்கப்பட்டது. பாதுகாப்பு வலயம் நன்றாகவே கிழிந்தது. “சிறப்பு தொழில்நுட்ப வல்லுநர்கள் அளவீடுகளை எடுக்க வேண்டும் எனும் அளவிற்கு அந்த பாலம் சேதமடைந்துள்ளது”, என ProRail ஞாயிற்றுக்கிழமை தெரிவித்தது.

விபத்து நேற்று மாலை 6:50 மணியளவில் நடந்தது. விபத்தின் காரணத்தை போலீசார் விசாரணை செய்கிறார்கள்.

திங்கள்கிழமைகளில் இருந்து Alphen aan den Rijn இல் இருந்து Boskoop க்கு மட்டுமே ரயில்கள் இயக்கப்படும். அங்கு இருந்து, பயணிகள் Waddinxveen Triangel, Waddinxveen, Boskoop Snijdelwijk மற்றும் Boskoop இடையே பேருந்துகளை பயன்படுத்த முடியும்.

container ship crashes rail bridge, container ship crashes rail, container ship crashes, container ship, ship crashes rail bridge, crashes rail bridge, Tamil Swiss news, Swiss Tamil news

Tamil News Groups Websites