ஓரினச்சேர்க்கை தொடர்பான படங்களுக்கு முக்கியத்துவம் அளித்த கேன்ஸ் திரைப்பட விழா!

0
414
Cannes Film Festival focuses homosexuality films

கேன்ஸ் திரைப்படத்தில் 14 க்கும் மேற்பட்ட ஓரினச் சேர்க்கையாளர் கருப்பொருள் கொண்ட திரைப்படங்கள் திரையிடப்பட்டன. இது, கடந்த ஆண்டை விட இரண்டு மடங்கு அதிகமாகும். ஆனால் உலகின் திரைப்பட திருவிழாக்கள் அவர்களின் பாலியல் பிரச்சினைகளை சரிசெய்வதைக் காட்டிலும் LGBT கதாபாத்திரங்களின் குணங்களை வெளிக்காட்டுவது அதிகரித்து வருகிறது.Cannes Film Festival focuses homosexuality films
பிரெஞ்சு எய்ட்ஸ் செயற்பாட்டுத் திரைப்படம் “120 BPM (beats per minute)” ஒரு கேன்ஸ் திரைப்பட விழாவில் பல வெற்றிகள் பெற்று திரையிடப்பட்டதுடன், கிராண்ட் ஜூரி பரிசை வென்றது. தற்போது, உலகெங்கிலும் உள்ள திரைப்படங்கள் இறுதியில் ஓரினச்சேர்க்கைகளைக் காட்டுகின்றன என திரைத்துறையில் உள்ளவர்கள் கவலை தெரிவிக்கின்றனர்.

நாங்கள் ஒரு மைல்கல்லை கடந்துவிட்டோம்: தற்போது வெளி வரும் திரைப்படம் ஓரினச்சேர்க்கை பற்றிய வேதனையான பிரச்சினைகளை பற்றி வெளி வருகிறது. அது நல்லது என ஓரினச்சேர்க்கை தொடர்பான படங்களை எடுக்கும் தயாரிப்பு குழுவின் உறுப்பினர் ஒருவர் தெரிவித்தார்.

மேலும், இவ்வருட கேன்ஸ் திரைப்பட விழாவில் ஓரினச்சேர்க்கை தொடர்பான படங்கள் பல விருதுகளை வென்றமை குறிப்பிடத்தக்கது.

**Most Related Tamil News**

**Tamil News Groups Websites**