தெற்கு அமெரிக்க வர்த்தக ஒப்பந்தத்திற்கு எதிராக சுவிஸ் விவசாயிகள்

0
617
Swiss farmers against South American trade, Swiss farmers against South American, Swiss farmers against South, Swiss farmers against, Swiss farmers

(Swiss farmers against South American trade)

பிரேசில், பராகுவே, உருகுவே மற்றும் அர்ஜெண்டினா ஆகியவற்றிற்கான சுற்றுப்பயணத்தில் இந்த வாரம் ஒரு இலவச வர்த்தக ஒப்பந்தத்தை தான் கட்டியெழுப்புவதாக நிதி மந்திரி Johann Schneider-Ammann நம்பிக்கை தெரிவித்தார். அந்த நாடுகளில் விவசாய உற்பத்திகளின் அளவு சிலருக்கு பரபரப்பை ஏற்படுத்தும் அதே வேளையில், மற்றவர்களுக்கு அதீத அச்சத்தைத் தருகிறது.

சுவிஸ் பிரதிநிதிகள் பிரேசிலில் ஒரு விவசாய கண்காட்சியை பார்வையிட்டனர், அங்கு தான் உற்பத்தி அளவு தெளிவானது. க்ரெஸ்டோட் டயட்லர், பண்ணை அமைப்பான Agrar-Allianz இன் இயக்குனர், 40 மீட்டர் அளவிலான தெளிப்பு மற்றும் விதைப்பு இயந்திரங்கள் மற்றும் வயல்களின் அளவு ஆகியவற்றால் பெரிதும் ஈர்க்கப்பட்டார்.

“வேளாண்மைக்கு வரும் போது இது மற்றொரு உலகம் தான்,” சுவிட்சர்லாந்தின் அத்தகைய விவசாயச் சந்தையில் சிறிய சுவிட்சர்லாந்து போட்டியிட முடியுமா என்பதை அவர் கற்றுக் கொள்ள விரும்புவதாகக் கூறினார். Agrar-Allianz, நிலையான விவசாயத்திற்கு உறுதியளிக்கிறது என்றும் மற்றும் நான்கு மெர்குசர் நாடுகளுடன் தடையற்ற வர்த்தக திட்டங்களுக்கான தனது நிலைப்பாட்டை இன்னும் அறிவிக்கவில்லை என்றும் கூறினார்.

மறுபுறம், சுவிஸ் விவசாயிகள் சங்கம், அதன் நிலைப்பாட்டை தெளிவுபடுத்தியுள்ளது: இது ஒரு சுதந்திர வர்த்தக உடன்படிக்கைக்கு எதிரானது எனக் கூறுகிறது.
“நாங்கள் உள்நாட்டுப் பாதுகாப்பைக் கோருகிறோம்”, என்று தொழிற்சங்கத்தின் தலைவரும் பிரதிநிதிகள் சபையின் உறுப்பினருமான மார்கஸ் ரிட்டர் வியாழனன்று Neue Zürcher Zeitung தெரிவித்தார். “எல்லையற்ற பாதுகாப்பு இல்லாமல், சுவிஸ் விவசாயிகள் இனி உயிர் வாழ முடியாது,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

ஒரு சுதந்திர வர்த்தக ஒப்பந்தம் கையெழுத்திடப்பட்டால், தென் அமெரிக்காவிலிருந்து இறக்குமதி செய்யப்படும் சுவிஸ் விவசாயிகள், மாட்டிறைச்சி, கோழி, எண்ணெய் விதைகள் மற்றும் சர்க்கரை போன்றவற்றின் மீதான விலை அழுத்தங்களை எதிர்பார்க்கின்றனர்.

Swiss farmers against South American trade, Swiss farmers against South American, Swiss farmers against South, Swiss farmers against, Swiss farmers

https://elastic-varahamihira.159-65-237-106.plesk.page/2018/05/04/asylum-seekers-funds/

Tamil News Groups Websites

நடிகையர் திலகம் படத்துக்கான தனது லேட்டஸ்ட் ஸ்டில்லை வெளியிட்ட சமந்தா
ஜோதிகா நடிக்கும் புதிய படத்தின் பெயர் வெளியானது
‘இருட்டு அறையில் முரட்டு குத்து’ ரிலீசுக்கு தயார்
சுவிஸ் துணை தூதரகங்கள் லாஸ் ஏஞ்சல்ஸ் மற்றும் கராச்சியில் மூடல்!!