துஷ்பிரயோகத்திற்கு உட்படுத்த முற்பட்டவரின் விரலை கடித்து துப்பிய பெண்

0
77

கந்தேகெட்டிய பிரதேசத்தில் உள்ள வீடொன்றிற்கு நள்ளிரவில் பலவந்தமாக நுழைந்து பெண் ஒருவரை துஷ்பிரயோகத்திற்கு உட்படுத்த முற்பட்ட நபரொருவர் கைகலப்பில் அவரது விரலில் ஒன்றை கடித்துள்ள சம்பவம் ஒன்று இடம் பெற்றுள்ளது. இந்தச் சம்பவம் நேற்று இரவு இடம்பெற்றுள்ளதாக பொலிஸார் தெரிவித்துள்ளனர்.

கைகலப்புக்குப் பின்னர் காயமடைந்த நபர் அப்பகுதியை விட்டு வெளியேறியதாகவும் ஆனால் காயமடைந்த விரலுக்கு சிகிச்சை பெறுவதற்காக மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டதற்கான எந்த தகவலும் இல்லை என்றும் பொலிஸார் தெரிவித்தனர்.

வன்புணர வந்தவரின் விரலை கடித்து துப்பிய பெண் | Woman Who Bit The Rapist S Finger And Spat It Out

குறித்த பெண் வீட்டில் தனியாக இருந்த போது அத்துமீறி நுழைந்த நபர் தன்னை ஒரு போர்வையில் சுற்றிக் கொண்டு அடையாளம் தெரியாத வகையில் உள்ளே நுழைந்துள்ளார்.

இருப்பினும், அந்த நபர் தன் மீது தன்னை வலுக்கட்டாயமாக தாக்க முயன்றபோது, ​​அவள் அவனது ஒரு விரலைக் கடித்தாள், இதனால் அவர் கடுமையான வலியுடன் ஓடினார்.

அவர் 119க்கு அழைப்பு விடுத்து விசாரணைகளை ஆரம்பித்ததன் பேரில் தங்கெட்டிய பொலிஸ் நிலையத்தின் குழுவொன்று சம்பவ இடத்திற்கு விரைந்தது. எனினும் சந்தேக நபரை அடையாளம் காண முடியவில்லை என பொலிஸாரிடம் தெரிவித்துள்ளார்.

அவரைக் கைது செய்ய பொலிஸார் மேலதிக விசாரணைகளை மேற்கொண்டு வருவதுடன் கைவிரல் கடித்த ஒருவரைத் தேடி வருகின்றனர்.