இலங்கை தொடர்பில் ரஷ்யாவின் விசேட அறிக்கை!

0
198

இலங்கையில் ஏற்பட்டுள்ள அபிவிருத்திகள் அதன் உள்விவகாரம் என ரஷ்ய வெளிவிவகார அமைச்சின் பேச்சாளர் மரியா சக்கரோவா (Maria Zakharova) தெரிவித்துள்ளார்.

“இலங்கையில் ஏற்பட்டுள்ள அபிவிருத்திகள் அதன் உள்விவகாரம் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம். மேலும் அந்த நாட்டின் அரசியல் செயல்முறை, நட்பு நாடு என்று நாங்கள் கருதுகிறோம். அதன் அரசியலமைப்பு மற்றும் பயனுள்ள சட்டங்களுக்கு இணங்க மேலும் வளர்ச்சியடையும்” என்று அவர் கூறினார்.

“புதிய அரசாங்கம் அமைக்கப்படும் என எதிர்பார்க்கிறோம். அதற்கு ஒத்துழைக்க தயாராக இருக்கிறோம்.

நீண்ட காலத்திற்கு முன்னர் நிலைமை வழமைக்குத் திரும்பும் என்றும் இலங்கையின் புதிய அதிகாரிகள் தேசிய பொருளாதாரத்தில் ஏற்பட்டுள்ள நெருக்கடியை போக்க தேவையான நடவடிக்கைகளை எடுப்பார்கள் என்றும் நாங்கள் நம்புகிறோம். ”என்று அவர் மேலும் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

இலங்கை தொடர்பில் ரஷ்யா வெளியிட்ட விசேட அறிக்கை! | Russia S Special Report On Sri Lanka