இன்றைய ராசி பலன் ( 10.06.2022 )

0
172

சுபகிருது வருடம் வைகாசி மாதம் 27ஆம் தேதி வெள்ளிக்கிழமை 10.6.2022. இன்று அதிகாலை 03.16 மணி வரை தசமி. பின்னர் ஏகாதசி. இன்று அதிகாலை 12 .43 மணி வரை அஸ்தம்.

மேஷம்

உங்களின் ஆரோக்கியம் பற்றி கவலைப்படாதீர்கள், அது நோயை மேலும் தீவிரப்படுத்தும். நீண்டகாலம் நிலுவையாக உள்ள பாக்கிகள் வசூலாகும். வீட்டு வேலைகளை முடிக்க பிள்ளைகள் உதவி செய்வார்கள். நீங்கள் பகிர்ந்து கொண்ட நல்ல நேரங்களை நினைவுபடுத்துவதன் மூலம் நட்பை புதுப்பித்துக் கொள்வதற்கான நேரம். உங்களை வெளிப்படுத்திக் கொண்டு – கிரியேட்டிவ் இயல்புள்ள வேலையில் ஈடுபடுவதற்கு நல்ல நேரம். இந்த ராசியின் மக்கள் இந்த நாளில் தங்கள் உடன்பிறப்புகளுடன் ஒரு திரைப்படத்தைப் பார்க்கலாம் அல்லது வீட்டில் பொருத்தலாம். இதைச் செய்வதன் மூலம் நீங்கள் மக்களிடையே அன்பை அதிகரிப்பீர்கள். உங்களுக்குள் நிகந்த சிறு ஊடலை மறந்து உங்கள் வாழ்க்கை துணை அன்புடன் தழுவிக்கொள்வார்.

அதிர்ஷ்ட எண் :- 6

அதிர்ஷ்ட நிறம் :- ஒளி புகு மற்றும் இளஞ்சிவப்பு

பரிகாரம் :- கரு கொல்லியைத் தவிர்க்கவும், கர்ப்பிணிப் பெண் அல்லது தாய்மையின் உணர்வுகளை புண்படுத்த வேண்டாம், நிதி நிலைமை நன்றாக இருக்கும்

ரிஷபம் 

அதிக கலோரி உணவை தவிர்த்திடுங்கள். ஒழுங்காக உடற்பயிற்சி செய்யுங்கள். ஊகங்களால் லாபம் கிடைக்கும். வீட்டில் திருவிழாவைப் போன்ற சூழ்நிலை உங்கள் டென்சனைப் போக்கிடும். அமைதியாக வேடிக்கை பார்ப்பவராக மட்டும் இல்லாமல் இதில் பங்கேற்பதை உறுதி செய்யுங்கள். யாராவது உங்களுக்கு அதிர்ச்சி தரலாம், கவனமாக இருக்கவும். நீங்கள் துறையில் சிறப்பாகச் செய்ய விரும்பினால், உங்கள் வேலையில் நவீனத்துவத்தைக் கொண்டுவர முயற்சிக்கவும். இதனுடன், புதிய தொழில்நுட்பத்துடன் புதுப்பித்துக் கொள்ளுங்கள். சிலருடன் நீங்கள் பழகுவது சரியல்ல என்று நீங்கள் உணர்ந்தால், அவர்களுடன் இருப்பது உங்கள் நேரத்தை வீணடிக்கிறது, நீங்கள் அவர்களை உங்களுடன் விட்டுவிட வேண்டும். திருமண வாழ்க்கையில் சில பின் விளைவுகள் இருக்க கூடும். அதனை இன்று நீங்கள் சந்திப்பீர்கள்.

அதிர்ஷ்ட எண் :- 5

அதிர்ஷ்ட நிறம்:- பச்சை மற்றும் நில பச்சை கொண்ட ரத்தின கல்

பரிகாரம் :- உங்கள் காதலன் / காதலிக்கு அவ்வப்போது வெள்ளை பரிசுகளை வழங்கிக் கொண்டே இருங்கள். இது காதல் உறவுகளை அதிகரிக்கும்.

மிதுனம் 

சீக்கிரம் அலுவலகத்தை விட்டு வெளியே சென்று உண்மையில் நீங்கள் ஆனந்தப்படும் செயல்களைச் செய்யுங்கள். பொருளாதாரப் பக்கம் வலுப்பெற வாய்ப்புள்ளது. நீங்கள் ஒரு நபருக்கு கடன் கொடுத்திருந்தால், இன்று நீங்கள் அந்த பணத்தை திரும்பப் பெறுவீர்கள் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. நண்பர்களும் குடும்பத்தினரும் உங்களுக்கு ஊக்கம் அளிப்பார்கள். கண்கள் பொய் சொல்வதில்லை. இன்று உங்கள் இணையின் கண்கள் ஒரு சிறப்பான விஷயத்தை உங்களுக்கு சொல்ல காத்திருக்கிறது. வேலையில் சிறப்பாக பணியாற்றியமைக்கு இன்று நீங்கள் இன்று எல்லோராலும் கவனிக்கப்படுவீர்கள். உங்களுக்கு நேரம் கொடுக்க உங்களுக்குத் தெரியும், இன்று நீங்கள் நிறைய ஓய்வு நேரத்தைப் பெற வாய்ப்புள்ளது. இன்று நீங்கள் ஒரு விளையாட்டை விளையாடலாம் அல்லது இலவச நேரத்தில் ஜிம்மிற்கு செல்லலாம். இன்று உங்கள் துணையின் வெகுளித்தனமான செயல்கள் உங்கள் நாளை மகிழ்ச்சி மிக்கதாக ஆக்கும்!

அதிர்ஷ்ட எண் :- 3

அதிர்ஷ்ட நிறம் :- குங்கமப்பூ மற்றும் மஞ்சள்

பரிகாரம் :- அரச / ஆலமரத்தின் இனிப்புப் பாலுடன் நீர்ப்பாசனம் செய்யப்படுவதால், இது வேலை / வணிகத்தை அதிகரிக்கும்.

கடகம் 

இன்று உங்கள் உடல் லனையும் தோற்றத்தையும் இம்ப்ரூவ் பண்ணுவதற்கான செயல்களை செய்ய போதிய நேரம் கிடைக்கும். உங்களுடைய பக்கத்து வீட்டுக்காரர் இன்று உங்களிடம் கடன் கேட்கலாம், கடன் வழங்குவதற்கு முன் அவர்களின் நம்பகத்தன்மையை சரிபார்க்க அறிவுறுத்தப்படுகிறீர்கள், இல்லையெனில் பணம் இழக்கப்படலாம். உறவினர்கள் / நண்பர்கள் வந்து மாலை நேரத்தை அற்புதமானதாக ஆக்குவார்கள். காதலில் ஏற்படும் ஏமாற்றம் உங்கள் தைரியத்தை இழக்கச் செய்யாது. இன்று உங்கள் சம்பாதிக்கும் சக்தியை உயர்த்தக் கூடிய அறிவும் – உடல் திறனும் உங்களுக்கு இருக்கும். பிஸியான வழக்கத்தை மீறி இன்று நீங்கள் உங்களுக்காக நேரத்தைக் ஒதுக்க முடியும், மேலும் இந்த இலவச நேரத்தில் உங்கள் குடும்பத்தினருடன் நேரத்தை செலவிட முடியும். உங்கள் திருமண வாழ்வில் இன்று நீங்கள் தனிமயை விரும்பக்கூடும்.

அதிர்ஷ்ட எண் :- 7

அதிர்ஷ்ட நிறம் :- கிரீன் மற்றும் வெள்ளை

பரிகாரம் :- சனி கோவிலுக்கு ஏழு பாதாம் மற்றும் ஏழு கருப்பு உளுந்து வழங்குவது உங்கள் காதல் விவகாரங்களை பலப்படுத்தும்.

சிம்மம் 

நெகடிவ் சிந்தனைகள் மன நோயாக மாறுவதற்கு முன்பு அதை அழித்துவிட வேண்டும். முழுமையான மன நிறைவைத் தரும் நன்கொடை மற்றும் தர்ம செயல்களில் ஈடுபடுவதன் மூலம் இதில் இருந்து விடுபடலாம். இன்று, நீங்கள் பணம் தொடர்பான எந்தவொரு பிரச்சினையையும் சந்திக்க நேரிடும், இது உங்கள் தந்தையிடமிருந்தோ அல்லது தந்தையின் ஒருவரிடமிருந்தோ ஆலோசனை பெறலாம். உங்கள் அழகும் பர்சனாலிட்டியும் சில புதிய நண்பர்களை உருவாக்க உதவியாக இருக்கும். உங்கள் காதல் கதை இன்று ஒரு புதிய திருப்பத்தை எடுக்கலாம், உங்கள் பங்குதாரர் இன்று திருமணத்தைப் பற்றி உங்களுடன் பேசலாம். இந்த விஷயத்தில், எந்தவொரு முடிவையும் எடுப்பதற்கு முன் நீங்கள் கருத்தில் கொள்ள வேண்டும். உங்கள் உங்கள் மன உறுதியால் இன்று ஆபீசில் உங்களது நாள் நல்ல முறையில் கழியும். இந்த ராசிக்காரர்களுக்கு இன்றய நாட்களில் தங்களுக்கு என நேரம் ஒதுக்க மிக முக்கியமாகும் இல்லையெனில் அவ்வாறு செய்யாவிட்டால் உங்களுக்கு மன அழுத்தங்கள் ஏற்பட கூடும். இன்று, உங்கள் டீன் பருவத்தில் நீகள் இருவரும் செய்த ஸ்வாரஸ்யமான குறும்புகளை பற்ரி பேசி மகிழ்வீர்கள்.

அதிர்ஷ்ட எண் :- 5

அதிர்ஷ்ட நிறம் :- பச்சை மற்றும் நில பச்சை கொண்ட ரத்தின கல்

பரிகாரம் :- விநாயகர் சாலிசா மற்றும் ஆரத்தி பாராயணம் செய்வதன் மூலம், நிதி நிலைமை நன்றாக இருக்கும்.

கன்னி 

இன்றைக்கு உடல்நலம் மிகச் சரியாக இருக்கும். நீங்கள் ஏதவது பயணத்தில் செல்ல வேண்டி இருந்தால் உங்களுடைய விலை மதிப்பு மிக்க பொருட்களில் கவனம் செலுத்த வேண்டும், அது திருட்டு போக வாய்ப்புள்ளது. முக்கியமாக உங்கள் பணப் பை கவனமாக வைத்து கொள்ளவும். அறிவு தாகத்துக்கு புதிய நண்பர்கள் கிடைப்பார்கள். மாலை நேரத்துக்கு ஸ்பெஷலாக ஏதாவது திட்டமிடுங்கள். முடிந்தவரை அதை ரொமாண்டிக்காக ஆக்குங்கள். இன்று ஆபீசில் உங்களுக்கு யாராவது நல்ல ட்ரீட் கொடுக்க கூடும். இன்று, வீட்டில் எந்த விருந்து காரணமாக, உங்கள் பொன்னான நேரத்தை வீணடிக்க முடியும். உங்களுக்கு ‘காதல் பித்து’ பிடிக்க வைக்கும் நாள் இதுவென்று கூறலாம்! காதலின் உச்சத்தை இன்று அடைவந்து இன்று உங்கள் வாழ்க்கை துணையுடன் இன்று ரொமான்ஸ் செய்வீர்கள்.

அதிர்ஷ்ட எண் :- 3

அதிர்ஷ்ட நிறம் :- குங்கமப்பூ மற்றும் மஞ்சள்

பரிகாரம் :- கரு கொல்லியைத் தவிர்க்கவும், கர்ப்பிணிப் பெண் அல்லது தாய்மையின் உணர்வுகளை புண்படுத்த வேண்டாம், நிதி நிலைமை நன்றாக இருக்கும்.

துலாம் 

உங்கள் உணவில் முறையான அக்கறை எடுத்துக் கொள்ளுங்கள். குறிப்பாக மைக்ரேன் தலைவலி நோயாளிகள் மதிய உணவை தவறவிடக் கூடாது. இல்லாவிட்டால் தேவையில்லாமல் உணர்ச்சிபூர்வ அழுத்தம் ஏற்படும். விரைவாக பணம் சம்பாதிக்கும் ஆசை இருக்கும். உங்கள் வாழ்வில் மாற்றம் ஏற்படுத்த மனைவி உதவுவார். மற்றவர்களை சார்ந்திருப்பதைவிட,, தன் சொந்த முயற்சி மற்றும் உழைப்பால் வாழ்க்கையை அமைத்துக் கொள்ளும் வகையில் உங்களை ஆக்கிக் கொள்ளுங்கள். மனதிற்கினியவரிடம் அக்கறையில்லாமல் இருப்பதால் வீட்டில் பதற்றமான சூழ்நிலை ஏற்படலாம். பிசினஸ் செய்பவர்களுக்கு நல்ல நாள். ஏனென்றால் எதிர்பாராத திடீர் லாபம் கிடைக்கும். இந்த ராசிக்காரர்களுக்கு இன்று பொதியளவுக்கு நேரம் கிடைக்கும். இந்த நேரத்தை உங்களின் ஆசைகளை பூர்த்தி செய்வதற்கு பயன் படுத்துவீர்கள். நீங்கள் உங்களுக்கு பிடித்தமான புத்தகத்தை படிக்கலாம் அல்லது நீங்கள் விரும்பும் பாடலை கேட்கலாம். அதிக செலவு உங்கள் இருவருக்கும் இடையில் சண்டையை ஏற்படுத்தலாம்.

அதிர்ஷ்ட எண் :- 6

அதிர்ஷ்ட நிறம் :- ஒளி புகு மற்றும் இளஞ்சிவப்பு

பரிகாரம் :- உங்கள் காதலன் / காதலிக்கு அவ்வப்போது வெள்ளை பரிசுகளை வழங்கிக் கொண்டே இருங்கள். இது காதல் உறவுகளை அதிகரிக்கும்.

விருச்சிகம்

ஒரு நண்பரின் ஜோதிட வழிகாட்டுதல் உங்கள் ஆரோக்கியத்தை இம்ப்ரூவ் செய்ய ஊக்கம் தருவதாக இருக்கும். நிலத்தை வாங்கி இப்போது விற்க விரும்பும் மக்கள் இன்று ஒரு நல்ல வாங்குபவரைக் காணலாம் மற்றும் நிலத்தை விற்பதன் மூலம் அவர்கள் நல்ல பணத்தைப் பெறலாம். தபாலில் வரும் ஒரு கடிதம் ஒட்டுமொத்த குடும்பத்திற்கும் மகிழ்ச்சியான செய்தியைக் கொண்டு வரும். உங்கள் அன்புக்குரியவரின் கைகளில் சவுகரியம் – ஆனந்தம் உச்சகட்ட உற்சாகத்தைக் காண்பதால் – உங்கள் வேலை பின்னுக்குத் தள்ளப்படும். கிரியேட்டிவிட்டி போய்விட்டதாக உணர்வீர்கள். முடிவுகள் எடுக்க ரொம்ப கஷ்டப்படுவீர்கள். வாக்குவாதத்தில் சிக்கினால் கோபமான கமெண்ட்களை கூறிவிடாமல் இருப்பதில் கவனமாக இருங்கள். இன்று உங்கள் திருமண பந்தத்தின் இனிமயான நாள்.

அதிர்ஷ்ட எண் :- 7

அதிர்ஷ்ட நிறம் :- கிரீன் மற்றும் வெள்ளை

பரிகாரம் :- ஒரு அற்புதமான வேலை-வாழ்க்கைக்காக வீட்டில் மஞ்சள் சூரியகாந்தி தாவரங்களை வளர்க்கவும்.

தனுசு 

சமயோசித புத்தி மற்றும் புரிதலுடன் நீங்கள் செய்யும் தொடர்ச்சியான முயற்சியால் வெற்றி உறுதியாகும் என்பதால் பொறுமையாக இருங்கள். இன்று, ஒரு விருந்தில், பொருளாதார பக்கத்தை வலுப்படுத்த உங்களுக்கு முக்கியமான ஆலோசனைகளை வழங்கக்கூடிய ஒரு நபரை நீங்கள் சந்திக்க முடியும். வேலையில் டென்சன் மனதை ஆக்கிரமித்துக் கொண்டு குடும்பத்தினர் மற்றும் நண்பர்களுக்கு நேரம் ஒதுக்க முடியாமல் போகும். காதல் வாழ்க்கையின் சரங்களை நீங்கள் வலுவாக வைத்திருக்க விரும்பினால், மூன்றாவது நபரின் வார்த்தைகளைக் கேட்டு உங்கள் காதலனைப் பற்றி எந்த கருத்தையும் கூற வேண்டாம். இன்று நீங்கள் செழுமையான காதல் சாக்லேட்டை உண்டு களிப்படையலாம். ஒரு பூங்காவில் நடந்து செல்லும்போது, ​​கடந்த காலத்தில் உங்களுடன் கருத்து வேறுபாடு கொண்டிருந்த ஒருவரை இன்று நீங்கள் சந்திக்கலாம். உங்கள் துணை உங்கள் மேல் அக்கரை காட்டுவதில்லை என்று உங்களுக்கு தோன்றலாம். ஆனால் நாளின் முடிவில் உங்களுக்காக அவர் ஏதோ ப்ளான் செய்து வருகிறார் என தெரிய வரும்.

அதிர்ஷ்ட எண் :- 4

அதிர்ஷ்ட நிறம் :- காவி மற்றும் சாம்பல்

பரிகாரம் :- மூங்கில், கரும்பு, நாணல் கூடை, ரொட்டி அல்லது பழம் போன்றவற்றை வீட்டில் வைக்க தட்டு போன்றவற்றை பயன்படுத்துவதால் குடும்ப வாழ்க்கையின் தடைகள் நீங்கும்.

மகரம் 

துறவு நிலையில் உள்ள ஒருவரின் தெய்வீக சிந்தனை உங்களுக்கு ஆறுதலையும் சவுகரியத்தையும் கொடுக்கும். சில முக்கியமான திட்டங்கள் செயல்படுத்தப்பட்டு உங்களுக்கு புதிய பண லாபத்தைக் கொண்டு வரும். உங்கள் பெற்றோரின் ஆரோக்கியத்தில் கூடுதல் கவனமும் அக்கறையும் காட்ட வேண்டும். சில பிக்னிக் இடங்களுக்கு செல்வதன் மூலம் காதல் வாழ்வை பிரகாசமாக்குவீர்கள். எந்த பார்ட்னர்ஷிப்பிலும் நுழைவதற்கு முன்பு மனதின் குரலைக் கேளுங்கள். ஆன்மிக தலைவர் அல்லது ஒரு மூத்தவர் வழிகாட்டுதல் தருவார். உங்கள் திருமண வாழ்க்கையிலேயே மிக சிறந்த நாளாக இன்று அமையும்.

அதிர்ஷ்ட எண் :- 4

அதிர்ஷ்ட நிறம் :- காவி மற்றும் சாம்பல்

பரிகாரம் :- சந்திரன் உதயத்தின் பொது, சந்திரனின் ஒளியில் பாயசம் சாப்பிடுவது குடும்ப மகிழ்ச்சியை அதிகரிக்கும்.

கும்பம் 

அதிக கொலஸ்டிரால் உணவைத் தவிர்க்க முயற்சி செய்யுங்கள். இன்று, நெருங்கிய நண்பரின் உதவியுடன், சில தொழிலதிபர்கள் நிறைய பணம் சம்பாதிக்க வாய்ப்புள்ளது. இந்த பணம் உங்கள் பல கவலைகள் சமாளிக்க முடியும். உங்களின் தாராள மனதை உங்கள் நண்பர்கள் சாதகமாகப் பயன்படுத்திக் கொள்ள இடம் தராதீர்கள். நீண்ட காலமாக தீராமல் உள்ள தகராறை இன்று தீர்த்திடுங்கள், நாளை என்பது மிகவும் தாமதமாக இருக்கலாம். வெற்றி பெற்றவர்களுடன் இருங்கள். எதிர்கால டிரெண்ட்கள் பற்றிய ஒரு பார்வையை அது தரும். இன்று உங்கள் ஓய்வு நேரத்தில் நீங்கள் அடிக்கடி நினைக்கும் இதுபோன்ற செயல்களை நீங்கள் செய்வீர்கள், ஆனால் அந்த வேலைகளை உங்களால் செய்ய முடியவில்லை. இன்று உங்கள் தேவைகளை உங்கள் துணை நிறைவேற்ற தவறலாம். அதனால் உங்கள் மூட் பாதிக்கும்.

அதிர்ஷ்ட எண் :- 2

அதிர்ஷ்ட நிறம் :- வெள்ளி மற்றும் வெள்ளை

பரிகாரம் :- உங்கள் காதலன் / காதலியை சந்திக்கும் போது, ​​நிச்சயமாக அவர்களுக்கு மஞ்சள் பூக்களைக் கொடுங்கள், இது காதல் உறவை பலப்படுத்தும்.

மீனம் 

இன்று அமைதியாக – டென்சன் இல்லாமல் இருங்கள். பொருளாதாரப் பக்கம் வலுப்பெற வாய்ப்புள்ளது. நீங்கள் ஒரு நபருக்கு கடன் கொடுத்திருந்தால், இன்று நீங்கள் அந்த பணத்தை திரும்பப் பெறுவீர்கள் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. உங்கள் துணைவரை நன்கு புரிந்து கொண்டால் வீட்டில் மகிழ்ச்சி – அமைதி மற்றும் வளம் பெருகும். இன்று நண்பர் பக்கத்தில் இல்லாததால் அதன் அருமையை உணர்வீர்கள். நீங்கள் திறந்த மனதுடன் இருந்தால் சில நல்ல வாய்ப்புகள் வர வாய்ப்புள்ளது இன்றைய காலத்தில், உங்களுக்காக நேரத்தைக் கண்டுபிடிப்பது மிகவும் கடினம். ஆனால் இன்று ஒரு நாள் உங்களுக்காக நிறைய நேரம் கிடைக்கும். இன்று, உங்கள் டீன் பருவத்தில் நீகள் இருவரும் செய்த ஸ்வாரஸ்யமான குறும்புகளை பற்ரி பேசி மகிழ்வீர்கள்.

அதிர்ஷ்ட எண் :- 9

அதிர்ஷ்ட நிறம் :- சிகப்பு மற்றும் பழுப்பு சிவப்பு

பரிகாரம் :- காதலனை / காதலியைச் சந்திக்கச் செல்வதற்கு முன், நெற்றியில் குங்கும போட்டு வைத்து செல்லுங்கள், அது காதல் வாழ்க்கையை நன்றாக வைத்திருக்கும்.