வவுனியாவில் மயக்க மருந்து கொடுத்து 21 வயது பெண் திருட்டு!!

0
590

வவுனியாவில் மயக்க மருந்து கொடுத்து நகைகளை திருடிய 21 வயதுடைய பெண்ணொருவர் கைது செய்யப்பட்டதாக பொலிஸார் தெரிவித்துள்ளனர்.

வவுனியா, பண்டாரிக்குளம், நாவல் வீதியில் வசிக்கும் வயோதிபப் பெண் ஒருவர் சுகவீனம் காரணமாக மருந்து சாப்பிடுவதற்காக வவுனியா வைத்தியசாலைக்கு புதன்கிழமை சென்றுள்ளார்.

மூதாட்டி மருந்தை உட்கொண்டு சிறிது நேரம் வைத்தியசாலையில் ஓய்வெடுத்துக் கொண்டிருந்த போது யுவதி ஒருவர் அங்கு வந்து மூதாட்டியுடன் நீண்ட நேரம் பேசி மூதாட்டி பற்றிய தகவல் கிடைத்தது. சுகயீனம் காரணமாக தனியாக வீட்டுக்கு செல்ல வேண்டாம் என கூறிய சிறுமி முச்சக்கரவண்டியில் மூதாட்டியை வீட்டுக்கு அழைத்துச் சென்று மயக்க மருந்தை சோடாவில் கலந்து கொடுத்துள்ளார்.

வீடு திரும்பிய சிறிது நேரத்தில் மூதாட்டி மயங்கி விழுந்து வீட்டில் இருந்த செயின், மோதிரம், 7 பவுன் நகைகளை பறித்துக்கொண்டு தப்பி ஓடிவிட்டார். மூதாட்டி விழித்து பார்த்தபோது நகைகள் திருடப்பட்டதை அறிந்து உடனடியாக வவுனியா குற்றத்தடுப்பு பிரிவு பொலிஸில் முறைப்பாடு செய்துள்ளார்.

கிடைக்கப்பெற்ற முறைப்பாட்டின் பிரகாரம் வவுனியா பொலிஸ் நிலையப் பொறுப்பதிகாரி ஜே.ஏ.எஸ்.ஜெயக்கொடியின் வழிகாட்டலில் வவுனியா குற்றத்தடுப்பு பிரிவு உப பொலிஸ் பரிசோதகர் கியான் தலைமையில் பொலிஸ் சார்ஜன்ட்களான திஸாநாயக்க (37348), விக்கிரமசூரிய (36099), திலீபன் (61461), உபாலி (60945) காவல். 31043, தயாளன் (91792), திசாநாயக்க (18219) ஆகியோரைக் கொண்ட பொலிஸ் குழு விரிவான விசாரணைகளை மேற்கொண்டு வருகிறது.

இதேவேளை வவுனியா மதினாநகரில் வசிக்கும் யாழ் களஞ்சியசாலை பகுதியை சேர்ந்த 21 வயதுடைய பெண்ணொருவரே இவ்வாறு கைது செய்யப்பட்டுள்ளார். குறித்த பெண்ணிடம் இருந்து திருடப்பட்ட 4 பவுன் நகைகளை வவுனியா பொலிஸார் மீட்டுள்ளதுடன் மேலதிக விசாரணைகளின் பின்னர் பெண்ணை நீதிமன்றில் முன்னிலைப்படுத்த நடவடிக்கை எடுத்துள்ளனர்.