இலங்கையில் ஆட்டோ கட்டணம் ஒரு கிலோமீற்றருக்கு ரூ.100…!

0
207

இலங்கையில் எண்ணெய் மற்றும் டீசல் விலை அதிகரிப்பு குறித்து இலங்கை எரிசக்தி அமைச்சர் காஞ்சனா விஜேசேகர மறுபரிசீலனை செய்து வருவதாக  தெரிவித்துள்ளது.

அமைச்சரவையின் ஒப்புதலுக்குப் பிறகு அமைச்சர் திருத்தப்பட்ட விலைப்பட்டியலை வழங்கினார். அதன்படி பெற்றோல் விலை ரூ.450 ஆகவும், டீசல் விலை ரூ.445 ஆகவும் உயர்ந்தது. இலங்கையில் இன்று காலை முதல் புதிய விலை அதிகரிப்புடன், முச்சக்கர வண்டிகளின் கட்டணங்கள் அதிகரிக்கப்பட்டுள்ளதாக டெய்லி மிரர் இணையத்தளத்தில் செய்தி வெளியிட்டுள்ளது.

இலங்கை பெற்றோலிய கூட்டுத்தாபனத்தின் பிரகாரம், இலங்கை முச்சக்கர வண்டிகள் சங்கம் இனிமேல் நாட்டில் எரிபொருள் விலை அதிகரிப்புக்கு இணையாக தமது கட்டணங்களை உயர்த்தியுள்ளது. நாட்டில் கடந்த இரண்டு முறை எண்ணெய் விலை அதிகரித்த போதிலும் நாம் அதனை உயர்த்தவில்லை என அந்த அமைப்பின் தலைவர் லலித் தர்மசேகர தெரிவித்துள்ளார்.

அப்போது, பயணிகளிடம் பேசி விலையை இறுதி செய்யுமாறு டிரைவர்களிடம் கேட்டோம். ஆனால் இப்போது நிலைமை அப்படி இல்லை. எனவே, முதல் 1 கி.மீ.க்கு 100 ரூபாயும், இரண்டாவது கி.மீ.க்கு 80 ரூபாயும் வசூலிக்கிறோம்.