பரீட்சைக்கு செல்வோருக்கு விசேட எரிபொருள் விநியோகம்!

0
79

நாடு முழுவதும் எரிபொருள் தட்டுப்பாடு தொடரும் நிலையில் க.பொ.த சாதாரண தர பரீட்சை நாளை ஆரம்பமாகவுள்ளது.

இந்த நிலையில், இன்றும் (ஞாயிற்றுக்கிழமை) நாளையும் (திங்கட்கிழமை) குறிப்பாக க.பொ.த சாதாரண தரப் பரீட்சைக்கு முன்னர் கடமையாற்றுபவர்களுக்கும் பரீட்சார்த்திகளின் பெற்றோருக்கும் எரிபொருள் விநியோகம் முன்னுரிமை அடிப்படையில் வழங்கப்பட்டுள்ளது.

பரீட்சை கடமைகளுக்கான எரிபொருள் விநியோகம் நாளை (23) முதல் நடைபெறவுள்ள க.பொ.த சாதாரண தரப் பரீட்சைக்கு கடமையாற்றும் மேற்பார்வையாளர்கள், ஆசிரியர்கள் மற்றும் கடமையாற்றும் உத்தியோகத்தர்கள் பயன்படுத்தும் வாகனங்களுக்கான எரிபொருள் விநியோகம் கரைச்சி தெற்கு பலநோக்கு கூட்டுறவுச் சங்கம், கிளிநொச்சி. , எரிவாயு நிலையங்களில் பகிரப்பட்டது.

எனவே, குறித்த கடமைகளுக்கான எரிபொருளைப் பெற்றுக் கொள்வதற்காக வாகன விபரங்களுடன் கூடிய உத்தியோகத்தர்களின் பட்டியலை உடனடியாக அனுப்பி வைக்குமாறு கிளிநொச்சி வடக்கு மாவட்ட அரசாங்க அதிபர் மற்றும் தெற்கு வலயக் கல்விப் பணிப்பாளர்கள் கோரிக்கை விடுத்துள்ளனர். கூடுதலாக, மாணவர்களுக்கான பரீட்சை அனுமதி அட்டையைப் பயன்படுத்தி பெற்றோர்கள் தங்கள் சொந்த எரிபொருள் விநியோகத்தைப் பெறலாம்.