களை இழந்த வெசாக்: அலங்கார வகைகளுக்கு கடும் தட்டுப்பாடு!

0
171

இந்த ஆண்டு சம்புது வெசாக் நிகழ்வுக்கான வெசாக் பொடி மற்றும் வெசாக் அலங்காரங்களுக்கு தட்டுப்பாடு ஏற்பட்டுள்ளதாக வெசாக் பொடி விற்பனையாளர்கள் தெரிவிக்கின்றனர்.

கடந்த ஆண்டு கொவிட் 19 தொற்று பரவிய போதிலும் வெசாக் பொடிகள் மற்றும் அலங்காரப் பொருட்களுக்கு அதிக கிராக்கி இருந்ததாகவும், கடந்த வருடத்தை விட இந்த ஆண்டு வெசாக் பொடிகள் மற்றும் அலங்காரங்கள் மற்றும் மெழுகுவர்த்திகளின் அதிக விலையால் தங்களது வியாபார நடவடிக்கைகள் தடைப்பட்டுள்ளதாகவும் வியாபாரிகள் தெரிவிக்கின்றனர்.

வெசாக் தூள் தயாரிக்க பயன்படும் வண்ண காகிதம் உள்ளிட்ட பல மூலப்பொருட்களின் விலை அதிகரித்துள்ளதால் சாதாரண வெசாக் பொடியை 250 முதல் 350 ரூபாய் வரை விற்பனை செய்ய வேண்டிய நிலை ஏற்பட்டுள்ளதாக வெசாக் தூள் வியாபாரிகள் தெரிவிக்கின்றனர்.

சிறிய மெழுகுவர்த்தி ரூ.20க்கும், பெரிய மெழுகுவர்த்தி ரூ.75க்கும் விற்கப்படுகிறது.