இலங்கை ஆசிரியர் சங்கம் வெளியிட்ட முக்கிய அறிவிப்பு!

0
467

ஆசிரியர்கள் மீண்டும் அறிவிக்கும் வரை அதிபர் கடமையில் வரமாட்டார்கள் என்றும் , இன்றைய அசாதாரண சூழ்நிலை காரணமாக பெற்றோர்கள் தங்கள் பிள்ளைகள் தொடர்பில் அவதானமாக செயற்படுமாறு கேட்டுக்கொள்கின்றோம் என தீபன் திலீசன் தெரிவித்தார்.

இலங்கை ஆசிரியர் சங்கம் வெளியிட்டுள்ள ஊடக அறிக்கையிலேயே இவ்வாறு தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. அந்த அறிக்கையில், கெரில்லாக்கள் மீது அடக்குமுறையை கட்டவிழ்த்துவிட்டு, அதன் மூலம் முழுமையான இராணுவ ஆட்சியை நிறுவுவதையே கோட்டபாய அரசாங்கம் நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளது.

தலைமைத்துவத்துக்கான அதிகார போதையில் சிங்கள மக்களிடம் பொய்யுரைத்த தலைவர்கள் – தமிழர்களை கொன்று குவித்துவிட்டு, தற்போது சொந்த இனத்தின் ஜனநாயகப் போராட்டங்களை நசுக்க வேண்டிய நிலைக்குத் தள்ளப்பட்டு, பாரிய வன்முறைச் சம்பவங்களை உருவாக்கியுள்ளனர். இன்றைய கொடுங்கோன்மை சூழலில், இந்த கொலைகார, ஊழல் மற்றும் அடக்குமுறை தலைவர்கள் மக்களிடமிருந்து அகற்றப்பட்டு தண்டிக்கப்பட வேண்டும்.

எனவே ஜனாதிபதி கோட்டாபய உட்பட அனைத்து தொழிற்சங்கங்களும் அரசாங்கத்தை அகற்றும் வரை வேலை நிறுத்தத்தில் ஈடுபடும். அதன்படி, மே 10ஆம் திகதி முதல் அனைத்து ஆசிரியர்களும், அதிபர்களும் தொடர் வேலை நிறுத்தப் போராட்டத்தில் ஈடுபட்டு வருகின்றனர் – வேலைநிறுத்தப் போராட்டத்தின் போது, ​​விடுமுறைக்கு விண்ணப்பிக்கவோ, விடுமுறை அறிவிக்கவோ தேவையில்லை என்பதைத் தெரிவித்துக் கொள்கிறோம்.

எனவே மறு அறிவித்தல் வரை ஆசிரியர்கள் பதவியேற்க மாட்டார்கள் என தெரிவித்துள்ள அதிபர் இன்றைய விதிவிலக்கான சூழ்நிலைகள் காரணமாக பெற்றோர்கள் தங்கள் பிள்ளைகள் தொடர்பில் அவதானமாக செயற்படுமாறு கேட்டுக்கொண்டுள்ளார்.