முகநூல் காதலனை தேடிச்சென்ற சிறுமிகள்; பொலிஸாரால் கைது!

0
414

முகநூலில் அறிமுகமான காதலனை தேடி பெற்றோருக்கு தெரியாமல் கடந்த 5ம் திகதி இரவு ரக்வான பிரதேசத்தில் இருந்து மீகஹதென்ன பகுதிக்கு சென்ற இரண்டு சிறுமிகளை பொலிஸார் கைது செய்துள்ளனர்.

ரக்வானாவைச் சேர்ந்த 17 வயது மற்றும் 15 வயது மாணவிகள் சிறுமிகள். பொல்கம்பளை குருபிட பிரதேசத்தில் உள்ள வீடொன்றில் இருந்த போது 119 அவசர பொலிஸாருக்கு கிடைத்த தகவலையடுத்து இரவு 11.30 மணியளவில் குறித்த இரு சிறுமிகளையும் பொலிஸார் கைது செய்துள்ளனர். கைது செய்யப்பட்ட காதலன், வல்லாவிட பிரதேசத்தில் தனது பாட்டியுடன் வசிக்கும் 17 வயதுடையவர் என தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

பாட்டிக்கு உடல் நலக்குறைவு ஏற்பட்டதை அடுத்து உறவினர் ஒருவர் வீட்டில் வசித்து வந்தார். இரண்டு சிறுமிகளிடம் பொலிசார் நடத்திய விசாரணையில், 17 வயதுடைய பெண்ணின் தந்தை, தான் தனது தாயை விட்டு பிரிந்து சென்றுவிட்டதாகவும், தாயின் இரண்டாவது கணவர் எங்களை துன்புறுத்தி வருவதாகவும் பொலிஸாரிடம் தெரிவித்தார். இரு சிறுமிகளையும் போலீசார் பெற்றோரிடம் ஒப்படைத்தனர்.