இன்றைய ராசிபலன் {06 மே 2022}

0
104

மேஷம்

நேயர்களுக்கு இந்த நாள் சிறப்பானதொரு நாளாகவே அமையும் கணவன் மனைவி உறவு மேம்படும் நண்பர்கள் மற்றும் உறவினர்கள் வருகை உண்டு குடும்பத்தில் மகிழ்ச்சி நிலவும் பணவரவு இருந்தாலும் செலவினங்கள் சற்று கூடுதலாக தெரியும்.

உடல் நலம் சீராக இருந்துவரும் வெளிநாடு வெளியூர் போன்றவற்றில் உத்தியோகத்திற்கு முயற்சி செய்பவர்களுக்கு நல்ல செய்திகள் வந்து சேரும் மாணவர்களின் கல்வியில் நல்ல முன்னேற்றம் உண்டாகும்.

ரிஷபம்

நேயர்களுக்கு இன்றைய நாள் நாள் ஆகும் திருமணம் போன்ற சுப காரிய வாய்ப்புகள் கைகூடி வரும் சொத்துக்கள் வாங்குவது மற்றும் விற்பது தொடர்பான காரியங்களில் ஈடுபட்டு உள்ளவர்களுக்கு முன்னேற்றம் கிடைக்கும்.

புதிதாக தொழில் ஆரம்பிக்க முயற்சி செய்து கொண்டிருப்பவர்கள் வெற்றி அடைவார்கள் உத்தியோகத்தில் இருப்பவர்கள் புதிய வாய்ப்புகளையும் உத்தியோக உயர்வு ஊதிய உயர்வு போன்ற நல்ல முன்னேற்றங்களை காண்பார்கள்.

மிதுனம்

அன்பர்களுக்கு இனிய நாளாக இருக்கும் காதல் தொடர்பான விஷயங்களில் ஈடுபட்டு இருப்பவர்களுக்கு மன மகிழ்ச்சியான நிகழ்வுகள் உண்டு வேலைவாய்ப்புகள் புதிதாக கிடைப்பதற்கு வாய்ப்பு உள்ளது.

உடல் ஆரோக்கியம் நன்றாக இருக்கும் கணவன் மனைவி ஒற்றுமை சிறப்பாக இருந்து வரும் தொழில் முன்னேற்றம் அடையும் வாகனத் தொழிலில் இருப்பவர்களுக்கு நல்ல முன்னேற்றம் இருக்கும் ஒரு சிலருக்கு வெளிநாட்டு வாய்ப்புகள் கிடைக்கும் விசா தொடர்பான பிரச்சனைகள் தீர்வுக்குவரும் நல்ல நாள் ஆகும்.

கடகம்

நேயர்களுக்கு இன்றைய நாள் நல்ல நாள் ஆகும் நீண்ட நாட்களாக எதிர்பார்த்து வந்த வரவு தனவரவு உண்டாகும் மாணவர்கள் கல்வியில் வெற்றி அடைவார்கள் புதிய தொழில் வாய்ப்புகள் உருவாகும் சொந்த தொழில் செய்து கொண்டிருப்பவர்கள் முன்னேற்றமான சூழ்நிலையை அடைவார்கள்.

பல புதிய தொழில் வாய்ப்புகள் கிடைக்கும் குடும்பத்தில் மகிழ்ச்சியும் சந்தோஷமும் நிலவும் திருமணம் போன்ற சுபகாரிய முயற்சிகள் வெற்றியில் முடிவதாகவும் நல்ல தகவல்கள் கிடைக்கும் நாளாகும் உத்தியோகத்தில் உள்ளவர்கள் வேலையில் முன்னேற்றத்தைக் காண்பார்கள்.

சிம்மம்

நண்பர்களுக்கு இன்றைய நாள் சுபமான நாளாக செல்லும் பல புதிய வாய்ப்புகள் உங்களை நோக்கி வரும் சொந்தத் தொழிலில் ஈடுபட்டு இருப்பவர்களுக்கு நல்ல முன்னேற்றம் ஏற்படும் புதிதாக வேலை தேடிக் கொண்டு இருப்பவர்கள் நல்ல செய்திகளை பெறுவார்கள்.

ஒரு சிலருக்கு வெளிநாட்டு வேலைவாய்ப்புகள் அமையும் கலைத்துறை பத்திரிக்கைத்துறை மற்றும் விஷுவல் மீடியா போன்றவற்றில் இருப்பவர்களுக்கு நல்ல முன்னேற்றம் ஏற்படும். உடல் நலம் நன்றாக இருந்து வரும் கணவன் மனைவி ஒற்றுமை சிறப்பாக இருக்கும்.

கன்னி

நண்பர்களுக்கு இந்த நாள் இனிய நாளாக அமையும் சொந்தத் தொழில் செய்பவர்களுக்கு ஏற்றம் தரும் நாளாக உள்ளது உத்தியோகத்தில் உள்ளவர்களுக்கு மேலதிகாரிகளின் பாராட்டு கிடைக்க பெறுவீர்கள் குடும்பத்தில் பேச்சுவார்த்தையில் சற்று நிதானத்தை கடைப்பிடிப்பது நல்லது.

உடன்பிறந்தவர்களுடன் ஒரு சில கருத்து வேறுபாடுகள் ஏற்படலாம் நண்பர்களால் ஆதாயம் உண்டு கல்வியை முடித்து வேலை வாய்ப்புக்காக காத்துக் கொண்டிருப்பவர்களுக்கு நல்ல தகவல்கள் கிடைக்கப் பெறுவார்கள் பொருளாதாரத்தில் முன்னேற்றம் ஏற்படும் வெளியூர் வெளிநாடு வேலை வாய்ப்புகளை எதிர்நோக்கியிருப்பவர்களுக்கு நல்ல தகவல்கள் வந்து சேரும்.

துலாம்

நேயர்களுக்கு இந்த நாள் ஒரு நல்ல நாளாகவே இருக்கிறது. தொழில்துறையில் நல்ல முன்னேற்றம் கிடைக்கும் எதிர்பார்த்த பணவரவு உண்டு உறவினர்கள் மற்றும் நண்பர்களால் அனுகூலம் உண்டு உத்தியோகத்தில் இருப்பவர்களுக்கு நல்ல முன்னேற்றம் உண்டாகும்.

தாங்கள் விரும்பத்தக்க இடமாற்றத்தை எதிர்நோக்கியிருப்பவர்களுக்கு நல்ல தகவல்கள் கிடைக்கும் விசா தொடர்பான காரியங்களில் இருப்பவர்கள் முன்னேற்றம் காண்பார்கள் ஒரு சிலருக்கு வெளியூர் அல்லது வெளிநாடு வேலை வாய்ப்புகள் கிடைக்க வாய்ப்பு உள்ளது.

விருச்சிகம்

நேயர்களுக்கு அடிக்கடி உணர்ச்சிவசப்படக் கூடிய நிலை ஏற்படலாம் . வெளிநாடுகளில் படித்து கொண்டு இருப்பவர்கள் தங்கள் கல்வியை முடித்து நல்ல வேலைக்குச் செல்வதற்கு வாய்ப்பு உள்ளது காதல் தொடர்பான காரியங்களில் ஈடுபட்டு உள்ளவர்களுக்கு மன மகிழ்ச்சியான நிகழ்வுகள் உண்டு.

கணவன் மனைவி உறவு சற்று வாக்குவாதங்கள் ஏற்படுத்த வாய்ப்பு உண்டு மாணவர்களுக்கு கல்வியில் நல்ல முன்னேற்றம் ஏற்படும் திருமணம் போன்ற சுபகாரிய முயற்சிகள் வெற்றியடையும் சொத்துக்கள் வாங்குவது மற்றும் விற்பது தொடர்பான விஷயங்களில் ஈடுபட்டு உள்ளவர்களுக்கு நன்மை உண்டாகும்.

தனுசு

நேயர்களுக்கு இந்த நாள் சிறந்த நாளாக அமையும் சுய தொழில் செய்பவர்கள் ஏற்றம் காண்பார்கள் உத்தியோகத்தில் இருப்பவர்களுக்கு வேலையில் மன அழுத்தம் சற்று கூடுதலாகும் குழந்தைகளால் மகிழ்ச்சி உண்டாகும்.

கல்வித்திறன் பளிச்சிடும் கணவன் மனைவி உறவு நிலை நன்றாக இருக்கும் சொத்துக்கள் வாங்குவது மற்றும் விற்பது தொடர்பான காரியங்களில் உள்ளவர்களுக்கு வெற்றி கிடைக்கும்.

மகரம்

அன்பர்களுக்கு இன்றைய நாள் பல புதிய வாய்ப்புகளை அள்ளித் தரும் இனிய நாள் கணவன் மனைவி உறவு நன்றாக இருந்துவரும் குடும்பத்தில் மகிழ்ச்சி நிலவும் திருமணம் போன்ற சுபகாரிய நிகழ்ச்சிகளில் ஈடுபடுவது ஆகிய இவை வெற்றி தருவதாக இருக்கும் குடும்பத்தில் அமைதி தவழும்.

வெளிநாட்டு வேலைவாய்ப்புகள் அமையும் இனிய தருணம் ஆகும் விசா தொடர்பான பிரச்சனைகளில் ஈடுபட்டுள்ளவர்களுக்கு நல்ல தகவல்கள் கிடைக்கும் வாகன வகையில் சுபச் செலவுகள் உண்டாகும் உத்தியோகத்தில் இருப்பவர்கள் முன்னேற்றத்தைக் காண்பார்கள்.

கும்பம்

நேயர்களுக்கு இந்த நாள் அலைச்சலோடு கூடிய நாளாக அமையும் கணவன் மனைவி ஒற்றுமை நன்றாக இருந்து வரும் திருமணம் போன்ற சுபகாரிய முயற்சிகளில் ஈடுபட்டு உள்ளவர்களுக்கு நல்ல தகவல்கள் கிடைக்கும் பொருளாதாரத்தில் ஏற்றம் மிகுந்த நாளாக இன்றைய நாள் இருக்கும்.

குழந்தைகளுக்கான கல்வி செலவுகள்சற்று கூடுதல் ஆனாலும் மனநிம்மதி ஏற்படும் ஒரு சிலருக்கு வெளியூர் சென்று வரக்கூடிய வாய்ப்புகள் உண்டு உத்தியோகத்தில் இருப்பவர்களுக்கு தாங்கள் விரும்பிய இடமாற்றம் கிடைக்கப் பெறுவார்கள் தனவரவு இருக்கும்.

மீனம்

நண்பர்களுக்கு இன்றைய நாள் இனிமையான நாள் ஆகும் உத்தியோகத்தில் இருப்பவர்களுக்கு நீண்ட நாட்களாக தாமதப்படுத்தப்பட்டு வந்த பல காரியங்கள் வெற்றிகரமாக முடியும் பெண்களுக்கு இனிய நாள் ஆகும் ஆடை ஆபரண சேர்க்கை உண்டாகும்.

வீட்டிற்கு தேவையான பொருட்கள் வாங்குவீர்கள் கணவன் மனைவி ஒற்றுமை அந்நியோன்னியமாக இருக்கும் திருமணம் போன்ற சுபகாரிய முயற்சிகள் வெற்றியடையும் வெளிநாடு செல்ல முயற்சி செய்து கொண்டு இருப்பவர்களுக்கு புதிய தொழில் வாய்ப்புகள் உருவாகும்.