நாடாளுமன்றத்தில் ஆபாச படம் பார்த்ததாக எம்பி மீது குற்றச்சாட்டு

0
151

பிரித்தானிய நாடாளுமன்றத்தின் கீழ் சபையில் ஆபாசப் படங்களைப் பார்த்ததாக எம்.பி ஒருவர் மீது குற்றம் சுமத்தப்பட்டுள்ளது.

பெண் எம்.பி.க்கள் தங்கள் பாலின பாகுபாடு மற்றும் பாலியல் துன்புறுத்தல் பற்றி பகிர்ந்து கொள்கின்றனர். கூட்டத்தில் கலந்து கொண்ட பெண் அமைச்சர் இந்தக் குற்றச்சாட்டை முன்வைத்தார். பார்வையாளரின் பெயர் இன்னும் வெளியிடப்படாத நிலையில், குறிப்பிட்ட எம்.பி., பின்னால் அமர்ந்து ஆபாசப் படங்களை பார்ப்பதை தான் பார்த்ததாக பெண் அமைச்சர் கூறினார்.

கடந்த வாரம் நடந்த தேர்வுக் குழு கூட்டத்தில் இந்த சம்பவம் நடந்ததாக தி டைம்ஸ் செய்தி வெளியிட்டுள்ளது.

பெண் எம்.பி.க்கள் பங்கேற்ற கூட்டத்தில் பேசிய மற்றொரு எம்.பி., “ஒரு ஆண் எம்.பி.யும் பலமுறை ஆபாச படங்கள் பார்ப்பதை நானும் பார்த்திருக்கிறேன். அவர் பார்ப்பதை புகைப்படம் எடுக்க முயற்சித்தேன். ஆனால் அது முடியவில்லை ” என்றார்.

கன்சர்வேட்டிவ் எம்.பி கூறியதாவது,

“பெரும்பான்மை எம்.பி.க்கள் பலர் அதிர்ச்சியடைந்துள்ளனர். தொழில்முறை அரங்கில் இது நடக்கும் என்று எங்களால் நம்ப முடியவில்லை. இந்தக் குற்றச்சாட்டுகள் நிரூபிக்கப்பட்டால், அவர் எம்.பி பதவியில் இருந்து நீக்கப்படுவார்.

பாலினப் பாகுபாடு மற்றும் பெண்களுக்கு எதிரான வன்முறை சம்பவங்கள் பிரிட்டன் நாடாளுமன்றத்தில் சர்ச்சையை ஏற்படுத்தியுள்ளது. தொழிலாளர் கட்சியின் துணைத் தலைவர் ஏஞ்சலா ரெய்னர், பேசும் போது தனது கால்களைப் பயன்படுத்தி பிரிட்டன் பிரதமர் போரிஸ் ஜான்சனின் கவனத்தை ஈர்க்க முயன்ற சம்பவம் கடும் விமர்சனத்துக்கு உள்ளானது.