இன்றைய ராசிபலன் {09 ஏப்ரல் 2022}

0
80

மேஷம்

நேயர்களுக்கு புதிய தொழில் முயற்சிகளை தவிர்த்துக்கொள்வது நல்லது உத்தியோகத்தில் இருப்பவர்களுக்கு மனச்சுமை அதிகமாக இருந்தாலும் உங்கள் உழைப்பிற்கு ஏற்ற அங்கீகாரம் கிடைத்துவிடும் நீண்ட நாட்களாக தாமதப்படுத்தப்பட்டு வந்த வேலைகளை இன்று வெற்றிகரமாக முடித்து விடுவீர்கள் எதிர்பார்த்த தன வரவு உண்டாக சற்று காலதாமதமாகும் என்றாலும் நன்மையே நடைபெறும்.

குடும்பத்தில் உடன்பிறந்தவர்களுடன் ஒற்றுமை நன்றாக இருக்கும் சொத்துக்கள் வாங்குவது மற்றும் விற்பது தொடர்பான காரியங்களில் உள்ளவர்களுக்கு நன்மை ஏற்படும் ஒரு சிலருக்கு வெளிநாடு செல்ல வாய்ப்பு உண்டாகும்.

ஒரு சிலருக்கு வாகன வகையில் செலவினங்கள் ஏற்பட வாய்ப்பு உள்ளது வயதானவர்களுக்கு மூட்டு வலி மூச்சுவிடுவதில் சிரமம் போன்றவற்றை சந்திக்க நேரிடலாம் இருப்பினும் இவைகளிலிருந்து எளிதாக வெளிவந்து விடுவீர்கள் குடும்பத்தில் உள்ள மூத்தவர்களுடன் அனுசரித்துச் செல்ல வேண்டும் பேச்சில் நிதானம் தேவை வீண் அலைச்சல்களை தவிர்த்துக் கொள்ளவும்.

ரிஷபம்

நண்பர்களுக்கு செய்யும் தொழிலை மேம்படுத்தும் நல்ல நாள் ஆகும் தொழில் முயற்சிகளை இன்று மேற்கொள்ளலாம் உத்தியோகத்தில் இருப்பவர்கள் இடமாற்றத்தை எதிர் நோக்கி இருந்தாள் அவைகளில் வெற்றி உண்டாகும் வீட்டிற்கு தேவையான மின்சாதன பொருட்களை வாங்குவீர்கள்.

சோசியல் மீடியாவில் அதிக நேரத்தை செலவிட விட வாய்ப்புண்டு என்பதால் இவைகளில் கவனமாக இருப்பது நல்லது பெண்களுக்கு சந்தோஷமான நாள் ஆகும் குடும்பத்தில் உள்ள பெரியவர்களுடன் ஒத்துப்போவது நன்றாக இருக்கும் குழந்தைகளால் மகிழ்ச்சி கிடைக்கும்.

கல்வி செலவினங்கள் சற்று கூடுதலாக வாய்ப்பு உண்டு என்றாலும் மாணவர்கள் கல்வியில் முன்னேற்றப் பாதையை நோக்கிச் செல்வர் வெளிநாடுகளில் வசிப்பவர்களுக்கு குடும்பத்துடன் செலவு செய்ய கிடைக்கும் இதனால் கணவன் மனைவி ஒற்றுமை அன்னியோன்னியமாக இருக்கும்.

மிதுனம்

நேயர்களுக்கு இன்றைய நாள் இனிமையானதொரு நாள் ஆகும் தன வரவு உண்டாகும் நண்பர்கள் மற்றும் உறவினர்களால் ஆதாயம் அடையக்கூடிய நல்ல நாள் ஆகும் கணவன் மனைவி இடையே அன்னியோன்னியம் அதிகரிக்கும் காதலில் ஈடுபட்டிருப்பவர்களுக்கு இனிமையான சந்திப்புகள் உண்டு மாணவர்களுக்கு கல்வி சிறப்பாக இருக்கும்.

தகவல் தொழில்நுட்பத் துறை மென்பொருள் துறை அரசுத் துறைகளில் வேலையில் இருப்பவர்களுக்கு மன நிம்மதி கிடைக்கும் முன்னேற்றமான நாள் சொத்துக்கள் வாங்குவது மற்றும் விற்பது தொடர்பான செயல்களில் ஈடுபட்டு உள்ளவர்களுக்கு வெற்றி உண்டாகும்.

வாகன வகையில் ஆதாயம் கிடைக்கும் சொந்தத் தொழில் செய்பவர்கள் மனநிம்மதியும் வெற்றியும் அடைவர் உத்தியோகத்தில் இருப்பவர்களுக்கு வேலைகள் மன நிம்மதி கிடைக்கும் நிர்வாகத்தில் மேலதிகாரிகளின் அனுசரணையும் ஆதரவும் கிடைக்கும் பெண்களுக்கு நல்ல நாள் ஆகும் குடும்பத்தில் ஒற்றுமை நன்றாக இருக்கும்.

கடகம்

நேயர்களுக்கு இன்றைய நாள் உங்கள் முயற்சிகள் அனைத்தும் வெற்றி அடைய வைக்கக்கூடிய நாள் ஆகும் கல்வியில் முன்னேற்றம் உண்டாகும் புதிய கல்வி வாய்ப்புகள் அமையும் குடும்பத்தில் ஒற்றுமை நிலவும் உத்தியோகத்தில் இருப்பவர்களுக்கு நல்ல முன்னேற்றம் கிடைக்கும் நாள் ஆகும்.

ஒரு சிலருக்கு உத்தியோக உயர்வு அல்லது ஊதிய உயர்வு ஏற்படலாம். மேலதிகாரிகளுடன் ஒற்றுமை நன்றாக இருக்கும் புதிய நிறுவனங்களில் வேலைக்கு விண்ணப்பித்து இருந்தால் அங்கு இருந்து தகவல்கள் கிடைக்கும் வெளிநாட்டில் வசிப்பவர்களுக்கு தாய் நாட்டில் இருந்து நல்ல தகவல்கள் வர வாய்ப்பு உள்ளது.

நண்பர்களால் ஆதாயமும் உண்டாகும் இனிய நாள் ஆகும் திருமணம் போன்ற சுபகாரிய முயற்சிகள் வெற்றியடையும் காதல் வலையில் இறப்பவர்களுக்கு மன மகிழ்ச்சி உண்டாகும் சந்திப்புகளும் உண்டு சொந்தத் தொழில் செய்பவர்களுக்கு பண புதிய வாய்ப்புகள் கிடைக்கும் சிறிதளவு பற்றாக்குறை இருந்தாலும் அவற்றை வெற்றிகரமாக எதிர்கொள்வீர்கள்.

சிம்மம்

நேயர்களுக்கு இன்றைய நாள் சற்றே உணர்ச்சிவசப்படக் கூடிய வாய்ப்பு இருப்பதால் உங்கள் பேச்சில் நிதானம் தேவை உடல் உஷ்ணத்தினால் நோய்நொடிகள் அல்லது உடல் உபாதைகள் ஏற்பட வாய்ப்பு உண்டு எனவே உண்ணும் உணவில் கவனம் தேவை.

சரியான தூக்கம் அளவான உடற்பயிற்சி போன்றவை இன்றைய நாளில் நல்ல பலனைக் கொடுக்கும் மாணவர்களின் கல்வி நன்றாக இருக்கும் பலருக்கு வெளிநாடு செல்ல வாய்ப்புகள் உண்டாகும் புதிய பிரயாணங்களை பற்றிய சிந்தனைகள் மனதில் ஏற்படும் கணவன்-மனைவியரிடையே பிற்பகலுக்குப் பின் ஒற்றுமை நன்றாக இருக்கும்.

கூட்டுத் தொழில் முயற்சிகளில் ஈடுபட்டு உள்ளவர்களுக்கும் கூட்டுத் தொழில் செய்து கொண்டு இருப்பவர்களுக்கும் சற்றே பிரச்சனையான நாள் ஆகும் எனவே முடிவு எடுப்பது என்பதை சற்று தள்ளி வைப்பது நல்லது கூடுமானவரை அலைச்சல்களை குறைத்துக் கொள்ளவும்.

கன்னி

நண்பர்களுக்கு இன்றைய நாள் மிகச் சிறந்த நாளாகும் சொத்து வாங்குவது விற்பது தொடர்பானவற்றில் ஆதாயம் பெறுவீர்கள் மாணவர்களுக்கு கல்வித் திறன் நன்றாக உயரும் உயர் கல்வி கற்பவர்களுக்கு புதிய வாய்ப்புகள் தென்படக்கூடிய நாள் ஆகும் புதிய வேலை வாய்ப்பை எதிர்பார்த்து இருப்பவர்களுக்கு நல்ல வேலை வாய்ப்புகள் கிடைக்கும்.

உத்தியோகத்தில் இடமாற்றத்தை எதிர்பார்த்துக் கொண்டு இருப்பவர்களுக்கு இடமாற்றம் கிடைக்க வாய்ப்பு உள்ளது ஒரு சிலருக்கு வெளிநாடு செல்வதற்கான வாய்ப்புகள் கிடைக்கும் வெளிநாட்டு வேலைவாய்ப்பை எதிர்பார்த்து இருப்பவர்களுக்கு நல்ல தகவல்கள் வந்து சேரும் குடும்பத்தில் ஒற்றுமை நன்றாக இருக்கும்.

பொருளாதாரத்தில் முன்னேற்றம் அடைவீர்கள் திருமணம் போன்ற சுபகாரிய முயற்சிகள் வெற்றியடையும் குழந்தைகளால் மன மகிழ்ச்சி உண்டாகும் பங்கு வர்த்தகம் கணக்குத் துறை மருத்துவத்துறை போன்றவற்றில் ஈடுபட்டு உள்ளவர்களுக்கு வேலை தொழில் சற்று கூடுதலாக இருந்தாலும் திறனுடன் சமாளித்து வெற்றி அடைவீர்கள்.

துலாம்

இன்றைய நாள் இனிய நாளாக அமையும் புதிய தொழில் முயற்சிகளை உள்ளவர்களுக்கு வாய்ப்புக்கள் உங்கள் வாயிலில் வந்து நிற்கும் மாணவர்களின் கல்வி நன்றாக இருக்கும் ஒருசிலர் புதிய மொபைல் வாங்க முயற்சி மேற்கொள்வீர்கள் சொத்துக்கள் வாங்குவது மற்றும் விற்பது தொடர்பான முயற்சிகளில் ஈடுபட்டு உள்ளவர்களுக்கு நல்ல முன்னேற்றம் உண்டாகும்.

குழந்தை பாக்கியத்தை எதிர்நோக்கியிருப்பவர்களுக்கு நல்ல தகவல்கள் கிடைக்க வாய்ப்பு ஆராய்ச்சி படிப்புகள் கற்றுக் கொண்டு இருப்பவர்களுக்கு நல்ல முன்னேற்றம் உண்டாகும் வெளிநாடுகளில் கல்வி பயின்று கொண்டிருப்பவர்களுக்கு வேலை வாய்ப்புகள் கிடைக்கும்.

நீங்கள் எடுக்கும் பல முயற்சிகள் வெற்றியடையும் புதிய வேலை வாய்ப்பு தேடிக்கொண்டு இருப்பவர்களுக்கு நல்ல செய்திகள் கிடைக்கப் பெறுவீர்கள் உத்தியோக உயர்வு உண்டாகும் பெண்களுக்கு இனிய நாள் ஆகும் திருமணம் போன்ற சுபகாரிய முயற்சிகள் வெற்றியாகும் உத்தியோகத்தில் இருப்பவர்கள் பணி சுமை சற்று கூடுதலாக இருந்தாலும் திறனுடன் கையாண்டு வெற்றி அடைவார்கள்.

விருச்சிகம்

நண்பர்களுக்கு அதிக அலைச்சல்களை கொடுக்க வாய்ப்பு உள்ளது இருந்து பணம் வருவதை எதிர்பார்த்து இருப்பவர்களுக்கு நல்ல செய்திகளும் நீங்கள் எதிர்பார்த்த தன வரவும் உண்டாகும் ஆயில் அண்ட் கேஸ் கட்டுமானத்துறை போன்றவற்றில் உள்ளவர்களுக்கு வேலைப்பாடு இருந்தாலும் நிர்வாகத்தில் நல்ல பெயர் கிடைக்கும்.

மாணவர்களுக்கு கல்வி முன்னேற்றம் நன்றாக இருக்கும் புதிய தொழில் வாய்ப்புகள் ஏற்படும் வெளிநாடுகளில் படித்து கொண்டு இருப்பவர்களுக்கு வேலை வாய்ப்புகள் கிடைக்க வாய்ப்பு உள்ளது விசா தொடர்பான காரியங்களில் ஈடுபட்டு உள்ளவர்களுக்கு வெற்றி கிடைக்கும்.

புதிய தொழில் முயற்சிகளில் ஈடுபடுவது புதிய ஒப்பந்தங்களில் கையெழுத்து இடுவது போன்றவற்றை சற்றே சிந்தித்து செயல்படுத்துவது நல்லது அல்லது ஓரிரு நாட்கள் தள்ளி வைக்கலாம் சொத்துக்கள் வாங்குவது மற்றும் விற்பது தொடர்பான பிரச்சனைகளில் சற்று இழுபறி நிலை ஏற்படும் சிலருக்கு வெளிநாட்டு பயணம் மேற்கொள்ள உகந்த காலம் ஆகும்.

தனுசு

இன்றைய நாள் நல்ல நாள் ஆகும் புதிய தொழில் முயற்சிகள் வெற்றியடையும் காதலில் ஈடுபட்டிருப்பவர்களுக்கு இனிமையான நிகழ்வுகள் உண்டு கணவன் மனைவி உறவு அந்நியோன்யமாக இருக்கும் நாட்களாக எதிர்பார்த்துக் கொண்டிருந்த தனவரவு உண்டாகும் வேலையில் மாற்றத்தை எதிர்நோக்கி இருப்பவர்களுக்கு சாதகமான நாள் ஆகும்.

காதல் தொடர்பான விஷயங்களை பெற்றோருடன் பேசுவதற்கு உகந்த நாளாகும் சகோதர சகோதரிகளுடன் ஒற்றுமை நன்றாக இருக்கும் வெளிநாடுகளில் வசித்து கொண்டிருப்பவர்களுக்கு தாய் நாடுகளிலிருந்து நல்ல தகவல்கள் கிடைக்க வாய்ப்பு உள்ளது விசா தொடர்பான காரியங்களில் ஈடுபட்டு உள்ளவர்களுக்கு நன்மை உண்டாகும்.

சோசியல் மீடியாவில் அதிக நேரம் செலவிட வாய்ப்புண்டு என்பதால் நேரத்தை சிக்கனமாக பயன்படுத்தவும் மாணவர்களின் கல்வியில் கூடுதல் கவனம் தேவை உயர்நிலைக்கல்வி படிப்பவர்கள் மேன்மையான நிலையை அடையும் நாள் ஆகும் உத்தியோகத்தில் இருப்பவர்களுக்கு முன்னேற்றமும் உண்டாகும் சொந்தத்தொழில் செய்பவர்கள் வெற்றி அடைவார்கள்.

மகரம்

நண்பர்களுக்கு இன்றைய நாள் சிறந்த நாள் ஆகும் எதிர்காலத்தைப் பற்றிய சிந்தனைகள் மனதை வலுவாக ஆட்கொள்ளும் புதிய தொழில் முயற்சிகள் அதிக வேலைப்பளுவைக் கொடுக்கும் குழந்தைகளால் மன மகிழ்ச்சி உண்டாகும் பூர்வீக சொத்து தொடர்பான காரியங்களில் ஈடுபட்டு உள்ளவர்களுக்கு நன்மை ஏற்படும்.

வழக்கு போன்றவற்றில் வெற்றி கிடைக்க வாய்ப்பு உள்ளது அரசு தொடர்பான காரியங்களில் நன்மைகள் உண்டாகும் நண்பர்கள் மற்றும் உறவினர்களால் ஆதாயம் உண்டாகும் உடன் பிறந்தவர்களோடு சிறிய உங்கள் ஏற்பட வாய்ப்பு உண்டு என்பதால் உங்கள் வார்த்தையில் நிதானம் தேவை பிற்பகலுக்கு மேல் குடும்பத்தில் ஒற்றுமை இருக்கும்.

கணவன் மனைவி ஒற்றுமை சீராகச் செல்லும் உடல்நலம் வயதானவர்களுக்கு சிறு சிறு பிரச்சினைகளை கொடுத்தாலும் வெற்றியே உண்டாகும் குடும்பத்தில் உள்ள மூத்தவர்களுடன் ஒற்றுமை நன்றாக இருக்கும் அவர்களை அனுசரித்துச் செல்வீர்கள் திடீர் பயணங்கள் மேற்கொள்ள வாய்ப்பு உள்ளது.

கும்பம்

நண்பர்களுக்கு உணர்ச்சிவசப்படக்கூடிய என்பதால் சூழ்நிலை ஏற்படலாம் என்பதால் கோபத்தை குறைத்துக் கொள்ளவும் உங்கள் வார்த்தையில் நிதானம் தேவை நண்பர்கள் மற்றும் உறவினர்களால் அலைச்சல் செலவினங்கள் உண்டாக வாய்ப்புண்டு திருமணம் போன்ற சுபகாரிய முயற்சிகள் சற்று காலதாமதம் ஆகும்.

மாணவர்கள் கல்வியில் முன்னேற்றம் பாதையை அடைவார்கள் கல்விக்காக வெளிநாடு செல்ல முயற்சி செய்து கொண்டிருப்பவர்களுக்கு வாய்ப்புகள் கிடைக்கும் வெளிநாடுகளில் வசித்து கொண்டு இருப்பவர்கள் சொத்துக்கள் வாங்குவது வீடு வாங்குவது போன்ற சிந்தனைகளிலும் செயல்பாடுகளிலும் ஈடுபட்டு வெற்றி காண்பார்கள்.

கணவன் மனைவி ஒற்றுமை சிறு சிறு பிணக்குகள் உடன் நன்றாக இருக்கும் சிறிதளவு பொருளாதார பற்றாக்குறை இருந்து வந்தாலும் அவைகளை வெற்றிகரமாக சமாளித்து முன்னேறுவீர்கள் உத்தியோகத்தில் உள்ளவர்களுக்கு வேலைப்பளு சற்று அதிகமாக இருக்கும் நிர்வாகத்தில் நல்ல பெயர் கிடைக்கும் வேலைதேடிக் கொண்டிருப்பவர்களுக்கு புதிய வாய்ப்புகள் கிடைக்கப்பெறுவீர்கள்.

மீனம்

நண்பர்களுக்கு இன்றைய நாள் சிறப்பாக இருக்கும் சொத்துக்கள் வாங்குவது மற்றும் விற்பது தொடர்பான செயல்களில் இருப்பவர்களுக்கு வெற்றி உண்டாகும் வாகன வகையில் ஆதாயம் உண்டாகும் புதிய தொழில் முயற்சிகள் செய்து கொண்டிருப்பவர்களுக்கு வெற்றி கிடைக்க வாய்ப்பு உள்ளது.

குடும்பத்தில் உள்ள பெரியவர்களுடன் சிறிய அளவில் கருத்து வேறுபாடுகள் ஏற்பட்டு விலகும் கணவன் மனைவி உறவு அன்புடைய ஏதாவது இருக்கும் ஷேர் மார்க்கெட் போன்றவற்றில் இருப்பவர்கள் கவனம் செலுத்தவும் நண்பர்கள் மற்றும் உறவினர்களால் மன மகிழ்ச்சி உண்டாக வாய்ப்பு உள்ளது.

சிறிய அளவில் பொருளாதார பற்றாக்குறை இருந்தாலும் திறம்பட சமாளித்து வெற்றி பெறுவீர்கள் வேலை தேடிக் கொண்டிருப்பவர்களுக்கு வெளியூர் அல்லது வெளிநாடுகளில் வேலை கிடைக்க வாய்ப்பு உள்ளது உடல் நலத்தில் சற்று கவனம் தேவை வயிறு சம்பந்தப்பட்ட உபாதைகள் ஏற்பட வாய்ப்பு உண்டு என்பதால் உணவு பொருட்களில் கவனம் தேவை குழந்தைகளால் மகிழ்ச்சி உண்டாகும்.