ஆண்கள் அவங்க ராசிப்படி காதல் முறிவிற்கு எப்படி பழிவாங்குவாங்க தெரியுமா? இந்த 4 ராசிக்காரங்க ரொம்ப ஆபத்தானவங்க! உஷாரா இருங்க

0
65

ரிஷபம்

ரிஷப ராசி ஆண்கள் காதல் முறிந்த பிறகு ப்படி உணருகிறான் என்பதைக் கண்டுபிடிப்பது ஒரு மர்மமானது. அவர் தனது வருத்தத்தைப் பற்றி ஒருபோதும் சொல்ல மாட்டார். அவர் உங்களை மறந்து நகர்வதில் சிக்கல் இருந்தாலும், அவர் அமைதியாக இருப்பார். உங்களுக்கு இரண்டு தனி வழிகளில் அவர் எதையும் செய்ய மாட்டார். அவர் தனது வாழ்க்கையை வளர்ப்பதில் கவனம் செலுத்துகையில், அவர் உங்கள் சொந்த வழியில் செல்ல உங்களை அனுமதிப்பார்.

மிதுனம்

நீங்கள் மிதுன ராசிக்காரருடன் முறித்துக் கொள்ளும்போது நீங்கள் எங்கு நிற்கிறீர்கள் என்று உங்களுக்குத் தெரியாது. அவர் உங்களைப் பற்றி மறந்துவிட்டார் என்று நீங்கள் நினைக்கும் ஒரு கட்டத்திற்கு அவர் உங்களைப் புறக்கணிப்பார், பின்னர் திடீரென்று அவர் உங்களுக்கு செய்தி அனுப்புவார். அவர் உங்களை மீண்டும் ஒன்றிணைக்கக் கேட்க மாட்டார், ஆனால் அவர் நிச்சயமாக கலப்பு சமிக்ஞைகளை அனுப்பத் தொடங்குவார்.

கடகம்

நீங்கள் கடக ராசிக்காரர்களுடன் காதலை முறித்துக் கொண்டால், நீங்கள் அவரது உணர்ச்சிவசப்பட்ட அச்சுறுத்தலைப் பற்றி எச்சரிக்கையாக இருக்க வேண்டும். அவரிடம் திரும்பிச் செல்வதற்கு அவர் உங்களைக் கையாள மாட்டார், ஆனால் அவர் உங்களை குற்றவாளியாக உணர ஒவ்வொரு வாய்ப்பையும் பயன்படுத்துவார். இதயத்தை உடைத்ததற்காக அவர் உங்களை ஒருபோதும் மன்னிக்க மாட்டார்.

சிம்மம்

அனைத்துமே இவர்களுக்கு போட்டிதான். உங்கள் காதல் காலம் முழுவதும் உங்களை விட சிறந்தவராக காட்டிக்கொள்ள அவர் தனது சிறந்த முயற்சியை மேற்கொண்டார், நீங்கள் இருவரும் அதை நிறுத்திய பிறகும் அவர் தொடர்ந்து செய்வார். ஒருவித புள்ளியை நிரூபிக்க அவர் தனது சக்தியால் எல்லாவற்றையும் செய்வார். யாரை முட்டாளாக்கியது? யாருடைய இதயம் அதிகமாக உடைந்துள்ளது? முதலில் யார் நகர்கிறார்கள்? அதெல்லாம் அவருக்கு ஒரு போட்டி போல இருக்கும்.