இன்றைய நாளுக்கான மிக துல்லியமான இராசி பலன்கள்

0
166

(Today Horoscope 30. 1.2021)

இன்றைய நாள் இனிய நாளாக அமைந்திட வாழ்த்துகள்.

இன்று சார்வாரி வருடம், தை மாதம் 17ம் நாள், ஜமாதிஸானி 16ம் நாள், 30.1.2021 சனிக்கிழமை, துவிதியை காலை 11.51 வரை. மகம் காலை 4.13 மணிவரை தியாஜ் 14.50 அமிர்தயோகம் 54.2 மேல் சித்தயோகம்.

திதி: துவிதியை

கரிநாள்.

சந்திராஷ்டமம்: உத்திராடம்

* நல்ல நேரம் : காலை 7.30 மணி – 8.30  மணி மாலை 4.30 – 5.30 மணி
* ராகு காலம் : காலை 9.00 – 10.30 மணி
* எமகண்டம் : மதியம் 1.30 – 3.00 மணி
* குளிகை : காலை 6.00 – 7.30 மணி
* சூலம் : கிழக்கு

பரிகாரம் : தயிர்

 

மேஷம்:

புதுமை படைக்கும் நாள். புதிய முயற்சிகள் வெற்றியடையும். பிள்ளைகளால் மகிழ்ச்சியும் உறவினர்களால் ஆதாயமும் உண்டு. சிக்கனமாக செலவழித்து சேமிக்கத் தொடங்குவீர்கள். நீண்டநாள் பிரார்த்தனையை நிறைவேற்றுவீர்கள். வியாபாரத்தைப் பெருக்குவீர்கள்.

ரிஷபம்:

எதிர்பார்ப்புகள் பூர்த்தியாகும் நாள். வரவேண்டிய பணத்தை போராடி வசூலிப்பீர்கள். உத்தியோகத்தில் அமைதி நிலவும். தாய்வழி உறவினர்களால் அலைச்சல் ஏற்படும். கலைப் பொருட்கள் வாங்குவீர்கள்.

மிதுனம்:

தைரியம் கூடும் நாள். குடும்பத்தினர் உங்கள் ஆலோசனையை ஏற்றுக் கொள்வார்கள். சொந்த பந்தங்களுக்கு உதவியை செய்வீர்கள். பிரபலங்களின் நட்பு கிடைக்கும். மனதிற்கு இதமான செய்தி வரும். வியாபாரம் செழிக்கும். உத்தியோகத்தில் சவாலான வேலைகளையும் சாதாரணமாக முடிப்பீர்கள்.

கடகம்:

திடீர் திருப்பங்கள் நிறைந்த நாள். கடனாக கொடுத்த பணத்தை வசூலிப்பீர்கள். அழகு இளமை கூடும். நீண்ட நாள் பிரச்சினைகள் தீரும். கணவன் – மனைவி மனம் விட்டுப் பேசுவீர்கள். புதிய முடிவுகள் எடுப்பீர்கள். வியாபாரத்தில் புது தொடர்பு கிடைக்கும்.

சிம்மம்:

திட்டமிட்டு செயல்பட வேண்டிய நாள். ராசிக்குள் சந்திரன் இருப்பதால் வேலைச்சுமையால் சோர்வாக காணப்படுவீர்கள். சில விஷயங்களுக்கு அனுபவ அறிவை பயன்படுத்துவது நல்லது. வாக்குறுதியை நிறைவேற்றப் போராட வேண்டி வரும்.

கன்னி:

விழிப்புடன் இருக்க வேண்டிய நாள். கணவன்-மனைவிக்குள் கருத்து வேறுபாடுகள் வந்து நீங்கும். வெளிவட்டாரத்தில் அலைச்சல் அதிகரிக்கும். செலவுகள் கட்டுக்கடங்காமல் போகும். உறவினருடன் பகை வரக்கூடும். பாக்கிகளை நயமாகப் பேசி வசூலிக்கப் பாருங்கள்.

துலாம்:

உற்சாகமான நாள். குடும்பத்தினருடன் மனம் விட்டுப் பேசி மகிழ்வீர்கள். பழையகடன் பிரச்சினை கட்டுப்பாட்டிற் குள் வரும். நீண்ட நாட்களாக நீங்கள் பார்க்க நினைத்த ஒருவர் உங்களை தேடி வருவார். உத்தியோகத்தில் உயர்அதிகாரிகள் உங்கள் கோரிக்கையை ஏற்பார்கள்.

விருச்சிகம்:

நல்லவை நடக்கும் நாள். நீண்ட நாள் ஆசையில் ஒன்று நிறைவேறும். உடன்பிறந்தவர்கள் உங்கள் வேலைகளைப் பகிர்ந்து கொள்வார்கள். மற்றவர்களுக்காக சில பொறுப்புகளை ஏற்பீர்கள். வியாபாரத்தில் புது இடத்திற்கு கடையை மாற்றுவீர்கள். உத்தியோகத்தில் புது வாய்ப்புகள் வரும்.

தனுசு:

மாற்றங்கள் ஏற்படும் நாள்.  கோபத்தை கட்டுப்படுத்தி உயர்வதற்கான வழியை யோசிப்பீர்கள். சில வேலைகளை விட்டுக் கொடுத்து முடிப்பீர்கள். வியாபாரத்தில் புது ஒப்பந்தம் கையெழுத்தாகும். உத்தியோகத்தில் சக ஊழியர்கள் ஒத்துழைப்பார்கள். பிள்ளைகளை புதிய பாதையில் வழி நடத்துவீர்கள்.

மகரம்:

முன்கோபத்தை தவிர்க்க வேண்டிய நாள். சந்திராஷ்டமம் நீடிப்பதால் எந்த ஒரு காரியத்தையும் இரண்டு மூன்று முறை போராடி முடிக்க வேண்டி வரும். அக்கம்-பக்கம் இருப்பவர்களுடன் அனுசரித்துப் போங்கள். வியாபாரத்தில் எதிர்பார்த்த பணம் தாமதமாக வரும். உத்தியோகத்தில் மறைமுக விமர்சனங்கள் வந்து போகும்.

கும்பம்:

நன்மை கிடைக்கும் நாள். எதையும் தன்னம்பிக்கையுடன் செய்ய தொடங்குவீர்கள். வியாபாரத்தில் வாடிக்கையாளர்கள் எண்ணிக்கை அதிகரிக்கும். உத்தியோகத்தில் உங்களை எல்லோரும் மதிப்பார்கள். மூத்த சகோதர வகையில் உதவிகள் கிடைக்கும். மனைவி வழி உறவினர்கள் பக்கபலமாக இருப்பார்கள்.

மீனம்:

அமோகமான  நாள். குடும்பத்தாரின் விருப்பங்களை நிறைவேற்றுவீர்கள். அதிகாரப் பதவியில் இருப்பவர்களின் நட்பு கிடைக்கும். விருந்தினர்களின் வருகையால் வீடு மகிழ்ச்சியடையும். பயணங்களால் புது அனுபவம் உண்டாகும். வியாபாரத்தில் சில மாற்றம் செய்து லாபம் ஈட்டுவீர்கள். உத்தியோகத்தில் உங்கள் கை ஓங்கும்.

மேலும் பல சோதிட தகவல்கள்

எமது ஏனைய தளங்கள்