இன்றைய நாளுக்கான மிக துல்லியமான இராசி பலன்கள்

0
500
Today Horoscope 24-07-2018

இன்று!
விளம்பி வருடம், ஆடி மாதம் 8ம் தேதி, துல்ஹாதா 10ம் தேதி,
24.7.18 செவ்வாய்க்கிழமை, வளர்பிறை, துவாதசி திதி இரவு 8:55 வரை;
அதன் பின் திரயோதசி திதி, கேட்டை நட்சத்திரம் மாலை 6:28 வரை;
அதன்பின் மூலம் நட்சத்திரம், சித்த, அமிர்தயோகம்.

* நல்ல நேரம் : காலை 7:300–9:00 மணி
* ராகு காலம் : மதியம் 3:00–4:30 மணி
* எமகண்டம் : காலை 9:00–10:30 மணி
* குளிகை : மதியம் 12:00–1:30 மணி
* சூலம் : வடக்கு

பரிகாரம் : பால்
சந்திராஷ்டமம் : பரணி, கார்த்திகை
பொது : துர்க்கை, முருகன் வழிபாடு.

.

மேஷம்:

மனதில் புத்துணர்வு மேலோங்கும். தொழில், வியாபாரத்தில் எதிர்பார்த்த வருமானம் கிடைக்கும். மாமன் மைத்துனர் வகையில் கேட்ட உதவி கிடைக்கும். பணியாளர்கள் பணி விஷயமாக வெளியூர் செல்வர். விருந்து விழாவில் பங்கேற்பீர்கள்

 

ரிஷபம்:

பிடிவாத குணத்தால் குடும்பத்தில் குழப்பம் ஏற்படலாம். தொழிலில் வருமானம் சுமாராக இருக்கும். குடும்பத்தில் திடீர் செலவு உண்டாகும். வாகனப் பாதுகாப்பில் கவனம் தேவை. பெற்றோரின் ஆலோசனை நன்மைக்கு வழிவகுக்கும்

மிதுனம்:

அடுத்தவர் வியக்கும் வகையில் பணியாற்றுவீர்கள். தொழிலில் உற்பத்தி விற்பனையின் அளவு அதிகரிக்கும். சேமிக்கும் விதத்தில் வருமானம் கிடைக்கும். மனைவி விரும்பியதை வாங்கித் தருவீர்கள். விருந்து விழாவில் கலந்து கொள்வீர்கள்…

கடகம்:

பணிகளில் மேம்போக்காக ஈடுபடுவீர்கள். தொழில், வியாபாரத்தில் சுமாரான ஆதாயம் கிடைக்கும். பணியாளர்கள் விண்ணப்பித்த கடனுதவி கிடைக்கும். உறவினர் வருகையால் செலவு அதிகரிக்கும். அறிமுகம் இல்லாதவருக்கு வாகனத்தில் இடம் தர வேண்டாம்.

சிம்மம்:

பேச்சு, செயலில் நேர்மை நிறைந்திருக்கும். நல்லவர்களின் அறிமுகமும் ஆசியும் கிடைக்கும். தொழிலில் உற்பத்தி விற்பனை முன்னேற்றம் பெறும். பணவரவும் நன்மையும் அதிகரிக்கும். வெகுநாள் வாங்க நினைத்த பொருள் வாங்குவீர்கள்.

கன்னி:

மனதில் எண்ணிய எண்ணம் செயல்வடிவம் பெறும். நண்பரின் உதவி தக்க சமயத்தில் கிடைக்கும். தொழில், வியாபாரத்தில் லாபம் அதிகரிக்கும். பணியாளர்கள் சலுகை கிடைக்கப் பெறுவர். பெண்கள் கலையம்சம் நிறைந்த பொருட்கள் வாங்குவர்.

துலாம்:

நண்பர்களிடம் எதிர்பார்த்த உதவி கிடைக்கும். தொழில், வியாபாரத்தில் எதிர்பார்த்த வருமானம் கிடைக்கும். மனைவி விரும்பிய ஆடம்பர பொருள் வாங்கித் தருவீர்கள். விருந்து விழாவில் கலந்து கொள்வீர்கள்.

விருச்சிகம்:

குடும்ப விஷயத்தைப் பற்றி பிறரிடம் பேச வேண்டாம். தொழில், வியாபாரத்தில் மிதமான லாபம் கிடைக்கும். பணியாளர்கள் எதிர்பார்த்த சலுகை கிடைப்பதில் தாமதம் உண்டாகும். சகோதரரின் அன்பும், ஆதரவும் நம்பிக்கை அளிக்கும்.

தனுசு:

எவரிடமும் தற்பெருமை எண்ணத்துடன் பேச வேண்டாம். தொழில், வியாபாரத்தில் உருவாகிற இடையூறை தாமதமின்றி சரிசெய்வது நல்லது. அளவான பணவரவு கிடைக்கும். குடும்பத்தில் ஒற்றுமை காப்பது நல்லது. ஆரோக்கியம் பலம் பெறும்.

மகரம்:

இஷ்ட தெய்வ வழிபாட்டால் நன்மை காண்பீர்கள். வெகுநாள் மனதில் இருந்த சஞ்சலம் தீரும்.அதிக உழைப்பினால் தொழில் வியாபாரத்தில் வளர்ச்சி ஏற்படும். லாபம் உயரும். புத்திரர் விரும்பிய பொருள் வாங்கித் தருவீர்கள்.

கும்பம்:

அவமதித்தவர் அன்பு பாராட்டுகிற நிலை உருவாகும். தொழில், வியாபார வளர்ச்சியால் புதிய சாதனை படைப்பீர்கள். ஆதாயம் பன்மடங்கு உயரும். மனைவியின் விருப்பம் அறிந்து நிறைவேற்றுவீர்கள். அரசு வகையில் நன்மை உண்டாகும்

மீனம்:

செயலில் நிதானத்தைப் பின்பற்றுவது நல்லது. தொழில், வியாபாரத்தில் சுமாரான ஆதாயம் கிடைக்கும். பணியாளர்கள் பணிச்சுமைக்கு ஆளாவர். உடல் ஆரோக்கியம் பெறும். புத்திரரின் நற்செயல் பெருமை தேடித் தரும்.

மேலும் பல சோதிட தகவல்கள்  

எமது ஏனைய தளங்கள்