” சார் வொஷ் எடுத்து இந்த டவலை அணிந்து வாருங்கள்”: சிலர் எனது உள்ளாடைகளை எடுத்து……

0
385
Massage Centers Sri Lanka

ஸ்பா ஆயுர்வேத மஸாஜ் நிலையத்துக்கு வந்து சிலர் தங்களின் குடும்பங்களின் குறைகளை கூறிக்கொண்டு விசித்திரமான பாலியல் திருப்தி பெற்று செல்கின்றனர் என ஸ்பா மஸாஜ் நிலையம் ஒன்றில் தொழில் புரியும் இளம் பெண் ஒருவர் தெரிவிக்கின்றார், மேலும் சிலர் பணம் கொடுத்து என்னை கட்டிப்பிடித்திருந்து செல்கின்றனர். Massage Centers Sri Lanka

சிலர் எனது உள்ளாடையை எடுத்து செல்கின்றனர். சிலர் மதுபோதையில் வந்து துன்புறுத்துகின்றனர். பல ஆயுர்வேத ஸ்பா  மஸாஜ் நிலையங்களில் ஆயுர்வேத வைத்திய முறையிலான மஸாஜ் சிகிச்சை ஏதும் கொடுக்கப்படுவதில்லை. இவை விபச்சார தொழில் மற்றும் பாலின ஆசைகளை நிறைவேற்றும் மையங்களாக மாறியுள்ளன.

கொழும்பு மாவட்டத்திலுள்ள மஸாஜ் நிலையங்கள் தினந்தோறும் தடைகள் ஏதுமின்றி அதிக லாபம் பெறுகின்றன. இந்த தொழில் பாலியல் இன்பத்திற்காகவே ஒதுக்கப்பட்டுள்ளது. 18 – 80 வயதுடையவர்கள் இந்நிலையங்களுக்கு வருகின்றனர்.

மேலும் பாலியல் செயற்பாடுகளுக்கு ஏற்றவாறு கட்டணங்கள் வேறுபடுகின்றன. முதல் தடவை அல்லது இரண்டாம் முறை வருகை தரும் வாடிக்கையாளர்களுக்கு விபச்சார பெண்களின் சேவை கிடைப்பதில்லை.

இந்த யுவதிகள் உடலை மஸாஜ் செய்வதும், மற்றும் வெவ்வேறு திருப்திகரமான சேவைகள் வழங்குவதற்கும் இடமளிக்கப்படும். இந்த சேவைகளுக்கு 1500 – 2000 ரூபா அறவிடப்படும். அறையினுள் செல்லும் போது உரிமையாளர் கூறுவது ஒரு மணித்தியாலயத்துக்கு உடம்பை மஸாஜ் செய்துகொள்ளலாம் என்றே. அறையினுள் சென்ற பின்பு ” சார் வொஷ் எடுத்து இந்த டவலை அணிந்து வாருங்கள்” என்று அறையினுள் இருக்கும் யுவதி கூறுவாள்.

அதன் பின்பு சரீரத்தை  ஸ்பரிசம் செய்வது ஆரம்பமாகும். அதன் பின்பு உடம்பின் செயலூக்கத்தை தூண்ட பின்பு “சார். வேறு ஏதாவது தேவை என்றால் டிப் தர வேண்டும்”, என கூறுவாள். இந்த டிப் ரூபாய் 500 முதல் 5000 அல்லது அதற்கும் மேலாகலாம்.  அடிக்கடி வருகை தரும் வாடிக்கையாளர்களுக்கு அங்கிருக்கும் பெண்களை விபச்சாரிகளாகவும் பெற்றுக்கொள்ளலாம். அப்போது கட்டணம் 5000 ரூபா முதல் 10000 ரூபா வரையும் அல்லது அதற்கும் மேலாகலாம்.

இவ்வாறான மஸாஜ் நிலையங்கள் அமைப்பதற்கு ஆயுர்வேத திணைக்களத்தின் சட்ட திட்டங்களுக்கமைய ஆயுர்வேத வைத்தியர் ஒருவரும் மற்றும் ஆயுர்வேத திணைக்களத்தினால் நியமிக்கப்பட்ட உபகரணங்கள் வைத்திருக்க வேண்டும்.

என்றாலும் இவ்வாறான நிலையங்களில் அவ்வாறான உபகரணங்கள் காணப்படுவதில்லை. சில யுவதிகள்  கூறிய சுவையான தகவல்கள்; ” எனது வயது 22, குருணாகல் எனது ஊர். ஒன்றரை வருடமாக இந்த தொழிலை செய்கின்றேன். எனக்கு பல கஷ்டங்கள் ஏற்படும் அதை நான் பொருட்படுத்துவதில்லை. மாதத்திற்கு 80,000 முதல் ஒரு லட்சம் வரை உழைக்கலாம் என செவ்வந்தி எனும் யுவதி கூறினாள்.” மேலும் இங்கே நாங்கள் தங்குவதினால் செலவுகள் குறைவு. வாரத்தில் 6 நாட்களும் வேலை. வயதானவர்கள் சிலர் என்னிடம் வருவார்கள். ஒரு பிரச்சினையும் இல்லை. என்னை கட்டியணைத்திருந்து பின்பு என்னை நேசிப்பதாக கூறி பணம் கொடுத்து செல்வார்கள்.

மாதம் தோறும் என்னை பார்க்க வரும் நபர்களும் உள்ளனர்.  போகும் போது 2000 அல்லது 3000 ரூபா கொடுத்தே செல்வார்கள்.  சிலர் எனது மேலாடையை கழற்ற கூறி ஒரு மணி நேரம் என்னையே பார்த்துக் கொண்டிருந்து செல்வார்கள். சிலர் அவர்களின் மனைவியின் மற்றும் பிள்ளைகளின் குறையை கூறி அழுது கவலையை தீர்த்து செல்வார்கள். சிலர் மன அழுத்தம் மற்றும் பதற்றம் உள்ளவர்கள் வந்து ஆறுதல் பெற்று செல்கின்றவர்களும் உண்டு.

கடுவெல மற்றும் பத்தரமுல்ல பிரதேசத்திலுள்ள ஸ்பா நிலையத்துக்கு அரசியல்வாதிகள் கோடீஸ்வர வர்த்தகர்கள் செல்வதும் உண்டு.

இங்கு உண்மையாகவே உடம்பு மஸாஜ் செய்யப்படுகின்றது. சில யுவதிகள் பணத்தில் மயங்கி விபச்சாரத்தில் ஈடுபட்டு பின்பு போதைப் பொருட்களுக்கு அடிமையாகி பின்பு எய்ட்ஸ் நோயுக்கும் அடிமையாகின்றனர். சில தாய்மார்களும் இத்தொழிலுக்கு வருகின்றனர் அவர்களின் பிள்ளைகள் சர்வதேச பாடசாலைகளில் கல்வி கற்கின்றனர்.  ஆனால் தொழில் புறியும் இடத்தை ஒருவருக்கும்  கூறுவதில்லை. கணவன்களை பிரிந்த பெண்கள் மற்றும் விவாகரத்தான  பலர் வேறு வழியின்று இத்தொழிலுக்கு வருகின்றனர்.

tags :- Massage Centers Sri Lanka
இன்னும்  பல சுவாரஸ்யமான செய்திகள்
மருத்துவமனையில் அனுமதிகப்பட்ட சன்னி லியோன் : கலக்கத்தில் ரசிகர்கள்
சர்வதேச யோகா தினம் : நம்ம யோகா சுவாமி ராம் தேவ் பற்றி கொஞ்சம் தெரிந்து கொள்வோம் ….
டிவி நேரலையில் தொகுப்பாளினியை கட்டியணைத்து முத்தம் கொடுத்த ஆசாமி
ஆண்களை சூடேற்ற ஜனனியும் ஐஸ்வர்யாவும் செய்த காரியம்! என்னடா நடக்குது?
சொந்த தம்பியை காதலித்து திருமணம் செய்த அக்கா
துண்டிக்கப்பட்ட காலை சமைத்து தனது நண்பர்களுக்கு பரிமாறிய வினோத மனிதர்
படுக்கைக்கு அழைத்த இயக்குனரை பளீரென்று அறைந்த பிக் பாஸ் நடிகை
இளம் நடிகைகளை விபச்சாரத்திற்கு உட்படுத்திய ஆந்திர தம்பதி : திடுக்கிடும் வாக்குமூலம்
கால்பந்தாட்ட போட்டிகளை காண வரும் பார்வையாளர்களுடன் உடலுறவு கொள்ள வேண்டாம் :ரஸ்சிய எம்பி

எமது ஏனைய தளங்கள்