உலக மெய்வல்லுனர் சம்பியன்ஷிப் : எட்டாவது இடத்துக்கு பின்தள்ளப்பட்ட உசைன் பொல்ட்!

Usain Bolt slow blocks world athletics championship

Usain Bolt slow blocks world athletics championship

சர்வதேச மெய்வல்லுனர் சங்க கூட்டமைப்பு நடாத்தும் உலக மெய்வல்லுனர் சம்பியன்ஷிப் போட்டிகள் நேற்று லண்டனில் ஆரம்பமாகின.

இந்த தொடரில் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட ஒரு போட்டியாக ஆண்களுக்கான 100 மீற்றர் ஒட்டப்பந்தயம் உருவெடுத்துள்ளது. உலகின் அதிவேக மனிதர் என வர்ணிக்கப்படும் உசைன் போல்ட் பங்கேற்கும் இறுதி ஓட்டப்பந்தமயமாக இது அமைந்துள்ளமையால் ரசிகர்களின் எதிர்பார்ப்பு மேலும் அதிகரித்துள்ளது.

ரசிகர்களின் எதிர்பார்ப்பு உச்சக்கட்டத்தில் இருக்கும் போது உசைன் போல்டின் நம்பிக்கை மட்டம் குறைந்து வருகிறதோ? என்ற சந்தேகம் அனைவர் மத்தியிலும் எழுந்துள்ளது.
நேற்று நடைபெற்ற 100 மீற்றர் ஓட்டப்பந்தயத்தின் ஆறாவது ஹீட்டில் போட்டியிட்ட உசைன் போல்ட் போட்டித்தூரத்தை 10.13 செக்கன்களில் நிறைவுசெய்து முதலாம் இடத்தை பிடித்து, அடுத்த சுற்றுக்கு முன்னேறியுள்ளார்.

எவ்வாறாயினும் குறித்த வெற்றியை போல்ட் பெரிதாக கொண்டாடவில்லை. அவரது முகத்தில் வெறும் ஏமாற்றாங்கள் தோன்றியிருந்ததை அனைவராலும் பார்க்க முடிந்தது. முதல் சுற்றில் ஏனைய வீரர்கள் அவருக்கு கடும் நெருக்கடிகளை நேற்று கொடுத்திருந்தனர்.

ஆண்களுக்கான 100 மீற்றர் ஓட்டப்பந்தயம் முதல் சுற்றறில் ஆறு ஹீட்களாக நடைபெற்றது. இதில் உசைன் போல்ட் மொத்த ஹீட்களின் அடிப்படையில் 8வது இடத்துக்கு பின்தள்ளப்பட்டு ரசிகர்களுக்கு அதிர்ச்சியளித்துள்ளார்.

முதல் சுற்றின் மொத்த ஹீட்களின் அடிப்படையில் ஜமைக்காவின் ஜுலியன் போர்டி 9.99 செக்கன்களில் போட்டித்தூரத்தை நிறைவுசெய்து முதலாவது இடத்தையும், அமெரிக்காவின் கிரிஸ்டியன் கொலமென் 10.1 செக்கன்களில் நிறைவுசெய்து இரண்டாமிடத்தையும், ஐவரி கோஸ்ட் வீரர் பென் யுசெப் மெய்டி 10.2 செக்கன்களில் போட்டித்தூரத்தை நிறைவுசெய்து 3ம் இடத்தையும் பிடித்துக்கொண்டனர்.

<More News>>

<<Our other websites>>

Sports news in tamil, sports news tamil, tamil sports news, Sri lanka sports news in tamil, indian sports news in tamil , india sports news, Cricket news in tamil, today sports in tamil, today tamil sports news, world sports news in tamil, Football news in tamil, rugby news in tamil,, Latest sports news in tamil, sports news in tamil, Tennis news in tamil, Athlatics news in srilanka,Tamil sports, sports tamil, Badminton news in tamil, Srilankan sports news in tamil, Indian sports news in tamil, , Tamil sports news online, live score in tamil, Srilanka Cricket news in tamil, India Cricket news in tamil, Live Sports News, Cricket Live News, Sports News, tamil sports news, Sports news in tamil, , tamil sports news, Sri lanka sports news in tamil, indian sports news in tamil , today sports in tamil, Latest sports news in tamil, Cricket news in tamil, Sports breaking in tamil, , Srilanka Cricket news in tamil, Usain Bolt slow blocks world athletics championship

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here